" Make a Witch " เปลี่ยนผู้หญิงธรรมดา เป็นผีสาวพราวสเน่ห์

29 40
Roar Roar ... กรี๊ดดด วีดว้ายยย ผีมาแล้ววววว !!! ยินดีต้อนรับสาวๆ ทุกคนเข้าสู่เดือนแห่งผีสาวพราวเสน่ห์ เดือนแห่งวันฮาโลวีนจ้า พูดถึงวันฮาโลวีนสาวๆ หลายคนคงจะต้องรู้จักกันอย่างแน่นอนว่าวันนี้ตรงกับวันที่ 31 ตุลาคมของทุกปี ซึ่งเมืองนอกจัดงานกันประหนึ่งคานิวัลมีการแต่งตัว ตกแต่งสถานที่ต่างๆ ซึ่งเมืองไทยเราก็มีหลายแห่งค่ะที่ไม่พลาดจะร่วมสนุกกับเทศกาลนี้

วันนี้เลยจะชวนสาวจีบันทุกนาง มาแปลงร่างเป็นผีสาวแสนสวย สุดเซ็กซี่ ยั่วยวน ชวนกลัวกันจ้าแน่นอนว่างานนี้สาวๆ ถึงเวลาต้องนำเอาจินตนาการ + ฝีมือ มาแปลงใบหน้าที่งามอยู่แล้วให้กลายเป็นงดงามสะดุดตาพาชายหนุ่มตะลึง !! กันค่าาา วิธีร่วมสนุกกับกิจกรรมนี้ไม่ยากเพียงสาวๆ ตั้งกระทู้ Mini How to " Make A Witch " แล้วนำลิงค์พร้อมภาพ Finish Look มาโพสต์ในกระทู้กิจกรรมนี้

เราจะคัดเลือกสาวผู้โชคดีจำนวน 5 ท่านไป Makeover กับเครื่องสำอางแบรนด์ดัง illamasqua เพื่อไปร่วมปาร์ตี้แบบผี Exclusive กับเราที่โรงแรม Sofitel So   พร้อมหรือยังค่ะ !! รอช้าไม่ได้แล้วรีบมาร่วมสนุกกับเราตามกติกาด่านล่างนี้เลยจ้า

กติกาการร่วมสนุก
  • ตั้งกระทู้ Mini How to " Make A Witch "
  • นำลิงค์ที่ได้จาก Mini How To มาโพสต์ในกระทู้นี้ พร้อมภาพ finished look!

ระยะเวลาการร่วมสนุก        วันนี้ - 20 ตุลาคม 2557
ประกาศรายชื่อสาวผู้โชคดี      22 ตุลาคม 2557

ภาพฮาโลวีนปีก่อนจากชาวจีบันจ้า

ขอบคุณ Partner ใจดี ..

แล้วปีนี้ก็จะเป็นอีกปีที่ผีสาวอย่างพวกเราจะออกล่า !! แล้วเจอกัน ~

=============================================

ประกาศผลผีสาวที่จะไปร่วมงานปาร์ตี้กับเราจ้า

ยินดีด้วยกับทั้ง 5 ตน เอ้ยย 5 คนค่ะแต่ละคนแต่งได้เทพมากกก น่ากลั๊ววววววว

สำหรับสาวๆ หนุ่มๆ คนไหนที่ไม่ได้ไปปาร์ตี้กับเราอย่าเสียใจค่ะ
รับรองว่ากิจกรรมหน้าก็น่าเล่นน่าลองไม่แพ้กัน
พบกันใหม่ สวัสดีค่ะ -3-