มาสนุกกับของเล่นใหม่ สติ๊กเกอร์น้องฟริ้ง

19 180
ช่วงนี้แอบเห็นชาวจีบันหลายคน ตอบกระทู้กันด้วยสติ๊กเกอร์สุดพิเศษของจีบัน "น้องฟริ้ง" จนทำเอาสาวๆ กรีดร้องอยากจะใช้บ้างงงงงงงงง นางมาจากไหนนนนนน อร๊ายยยยยย

โอ๋ๆ ไม่ต้องงงกันนะจ๊ะสาวๆ เอิร์ธจะพามาไขข้อข้องใจเกี่ยวกับกองทัพน้องสติ๊กเกอร์นี้ พร้อมแนะนำวิธีใช้ให้ทุกคน ได้เล่นกันจนฟินไปเล๊ยยยยย

สำหรับสติ๊กเกอร์น้องฟริ้งก็คือ ของเล่นใหม่ ที่จะทำให้สาวๆ สนุกกับการตอบกระทู้ใน Jeban.com มากขึ้น แถมมีให้เลือกใช้กันถึง 3 เซ็ตเลย  ไม่ว่าจะเป็น

1. สาวใส น่ารัก 

2. สาวเริ่ด เชิด สวย

3. สาวแสบ แสนขี้เล่น

ใครชอบแบบไหน อารมณ์ไหน ก็เลือกเล่นกันได้ตามใจชอบเลยจ้าาา 
ส่วนวิธีการใช้ก็ไม่อยากเลย มีแค่ 3 ขั้นตอนแสนง่าย

วิธีใช้สติ๊กเกอร์น้องฟริ้ง

1. ไปที่กล่องคอมเม้นตามปกติ แล้วกดปุ่มที่เขียนว่า Stickers 

2.  เลือกสติ๊กเกอร์ตามใจชอบ โดยกดจิ้มที่เซ็ตและสติ๊กเกอร์ที่เราต้องการได้เลย

3. แค่นี้ก็จะได้สติ๊กเกอร์มาอยู่ในคอมเม็นต์ของเราแล้ว จะพิมพ์อะไรเพิ่มนิดหน่อย หรือจะกด Post เลยก็ได้จ้า

เห็นมั้ยจ๊ะ ว่าวิธีการเล่นง่ายนิดเดียวเองงงง 

ใครอยากสนุกกัน ขอบอกว่าเริ่มเล่นกันได้ตั้งแต่วันนี้แล้วนะจ๊ะ
ว่าแต่สาวๆ ชอบน้องฟริ้งตัวไหนมากที่สุดค่ะ บอกเค้าหน่อยยย 

Jebanista

Jebanista

FULL PROFILE