ลดอายุให้เปล่งประกายเดูคล้ายเด็กกับ ettusais Premium

10 17
ใครๆ ก็อยากมีผิวที่อ่อนเยาว์ เปล่งประกาย คล้ายกับผิวของเด็กใช่มั้ยคะ ?

แหนะๆ พยักหน้ากันใหญ่เลยนะจ๊ะทุกคน 55555 มาถ้าอย่างนั้นลองมาดูปลิตภัณฑ์ที่เอิร์ธจะแนะนำให้ทุกคนรู้จักกันในวันนี้ดีกว่า ขอบอกว่าเอิร์ธพึ่งจะไปลองเล่นแบบสดๆ ร้อนๆ มาเมื่อวานเลยนะกับ ettusais Premium แบรนด์น่ารักจากญี่ปุ่น

สำหรับ ettusais Premium เป็นเซ็ตที่มีทั้งสกินแคร์ และเมคอัพเพื่อบำรุงผิวให้ดูอ่อนเยาว์มีชีวิตชีวา และดูเปล่งประกายใสกิ๊งเหมือนกับเด็กค่ะ เค้าจะมีครอบครัวอยู่ด้วยกัน 4  ตัว ก็คือ

1. Premium Amino Caviar Cream
ครีมสำหรับแก้ปัญหาผิวที่มีริ้วรอยหย่อนคล้อย หมองคล้ำ แห้งกร้านและรูขุมขนกว่างจ้า
ตัวนี้เค้าจะมีเม็ดคาเวียร์เล็กๆ สีชมพู ที่เป็นตัวอะมิโน ช่วยบำรุงผิวอย่างล้ำลึก ผสมอยู่ด้วยน้า เวลาทาไปแล้ว ตัวเม็ดนี้ก็จะผสมกับครีมแล้งซึมเข้าหน้าเราไปจ้า จุดเด่นอีกอย่างนึงก็คือ เค้าสามารถเป็นเบสเมคอัพไปในตัวด้วยน้า

2. Premium CC Cream
CC Cream สีชมพูสดใส ที่จะมาช่วยปรับผิวให้ดูกระจ่างใส พร้อมสารบำรุงไปในตัวค่ะ 
ถึงตัวนี้เค้าจะมีเนื้อเป็นสีชมพูแต่ก็สามารถเข้ากับทุกสีผิวเลยน้า เพราะเมื่อทาแล้ว เค้าจะกลืนลงไปกับสีผิวเลยจ้า 

3. Premium Chiffon Foundation
แป้งผสมรองพื้นเนื้อละเอียดที่ผสมสกินแคร์เพื่อบำรุงผิวให้ชุ่มชื่น และลดเลือนริ้วรอยต่างๆ โดยเค้าจะมี 3 เฉดสีด้วยกันค่ะ คือเบอร์ 10  20 และ 30 จ้า

4. Premium Luminous Powder
ปิดท้ายด้วยไอเท็มสุดน่ารักอย่างแป้งไฮไลท์ ที่จะช่วยให้หน้าเปล่งประกายดูมีมิติ ที่มาพร้อมแปรงขนนิ่ม กระทัดรัด เหมาะสำหรับพกพาค่ะ

ใครที่สนใจก็ลองแว๊บไปดูกันได้ที่ ettusais ทุกสาขานะคะ เค้าจะวางขายในช่วงเดือนตุลาคมจ้าา ถ้าไปดูกันมาแล้วก็อย่ามาลืมมาตั้งกระทู้เห่อใน Jeban.com กันน้าาาาาาาา จุ๊บๆ

Jebanista

Jebanista

FULL PROFILE