REVIEW>> อายไลเนอร์ที่เขียนง่าย เข้ม คม ชัด เอาหน้ารับฝนก็ไม่ไหลเยิ้มนะจ๊ะ

16 12
  สวัสดีค่าสาวๆ จ๊ะจ๋ามีของดีราคาไม่แพงมาแนะนำ บอกต่อให้สาวๆสวยไปด้วยกันอีกแล้ว
อายไลเนอร์แบรนด์ใหม่ที่มันเวิร์คมาก อยากสวยก่อนใครต้องรีบอ่าน!!

MIZZU eyeliner pen perfect wear
ปริมาณ   2 ml.      ราคา 199 บาท
อายไลเนอร์จากอินโดนีเซีย เราคงจะเคยเห็นสาวๆแขกๆที่ชอบเขียนขอบตากันเนอะ
จ๊ะจ๋าไม่เคยเห็นขอบตาพวกเค้าเลอะเลย นี่คือสิ่งที่สาวไทยหลายๆคนตามหาอยู่แน่ๆ

เป็นแท่งปากกาสีดำ น้ำหนักเบา พกพาง่าย
ฝาปิดแข็งแรงทนทานไม่หลุดง่ายค่ะ

หัวแปรงแบบปากกาเขียนง่ายสุดๆ แม้มือใหม่ที่เพิ่งหัดแต่งหน้าก็สามารถใช้ได้สบายๆเลย
สำหรับมือใหม่ที่หัดแต่งตา ยังไม่ถนัดการใช้อายไลเนอร์
แนะนำว่าลองแบบปากกาก่อนค่ะ ถ้าเก่งแล้ว ชำนาญแล้วค่อยใช้แบบลิขวิด
ทุกๆคนก็ต้องจับปากกาจับดินสออยู่แล้ว ยังไงก็ต้องจับถนัดมือเรา ควบคุมได้แน่นอนค่ะ

อายไลเนอร์แท่งนี้ดีเริ่ดจริงๆ!!!
เขียนที่ขอบตาแล้วรอให้แห้งประมาณ 30 วินาที ก็จะกลายเป็นสิ่งมหัศจรรย์เลย
โดนน้ำก็ไม่ไหล ไม่หลุด ไม่เลอะเทอะ 
ติดทนติดนานทั้งวัน อายไลเนอร์ไม่เลอะเป็นแพนด้าด้วยค่ะ จ๊ะจ๋าใช้แท่งนี้เขียนใต้ตาเลย

ของเค้าดีจริงๆ ราคาไม่แพงด้วยค่าาาา 

kittyjaja

kittyjaja

จ๊ะจ๋าค่ะ ชอบอัพเดตเรื่องความสวยความงาม แต่แอบไปหนักไปทางเรื่องอาหารการกินนิดนุง สวยและอร่อย 55555

Follow me on Instagram >> kittyjaja

FULL PROFILE