อยากเปลี่ยนทรงผม

1 2
คือตอนนี้กำลังอึนกับทรงผมแบบสุด ๆ เลยค่ะ แต่คิดไม่ออกว่าจะทำทรงอะไรดี เลยอยากขอคำแนะนำจากสมาชิกจีบันค่ะ 

ที่จริงในใจตอนนี้แอบคิดเรื่องทำสีแบบฉีก แบบหลุดไปจากเดิมเลยค่ะ เพราะตั้งแต่เกิดมาไม่เคยทำสีเลยกังวลสารพัดจะกังวล  ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ  ทรงไหนดี ทรงไหนเหมาะ สีไหนดี สีไหนเหมาะ ร้านไหนดี ใครมีข้อมูลอะไรเอามาแชร์กันเยอะ ๆ นะคะ  

นี่เป็นสีที่คิดอยากจะทำ  สีที่ 1  (ภาพจาก Pinterest) 

และนี้เป็น สีที่ 2 ที่อยากจะทำ (ภาพจาก Pinterest เช่นกัน)

2 สีนี้อยากทำมากแต่ก็นะ แม้เบ้าหน้าไม่ให้แต่ใจนี่อยากสุดๆ แอบกลัว เพราะจินตนาการไม่ออกว่าจะออกมาเป็นยังไง ประสบการณ์การทำสีผมก็ไม่มี ยังไงรบกวนทุกคนช่วยแนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

mdaeif

mdaeif

FULL PROFILE