รีวิวคอนแทคเลนส์ Freshlook : Pure Hazel

0 58
เกิดอาการอยากลองใส่คอนแทคเลนส์กับเค้าบ้างค่ะ เลยไปหามาลองซะหน่อย
ก่อนซื้อลองถามความเห็นสาวๆหลายคนในจีบัน ได้ความเห็นที่หลากหลายเหลือเกิน
ขอบคุณสาวๆหลายคนสำหรับคำแนะนำนะจ๊ะ

ทีแรกคิดว่าจะต้องใส่ยากแน่ๆ เพราะไ่เคยใส่เลย แต่พอลองใส่แล้ว ก็ไม่ยากอย่างที่คิด
แต่เนืองจากเป็นแบบรายวัน ลนส์เนื้อนิ่ม ทำให้ตอนถอดค่อนข้างลำบากนิดนึง (สำหรับมือใหม่อย่างเรา)
วันนี้เป็นรีวิวฉบับมินิ ใมาใหูกันว่าออกมาสีสันเป็นยังไงนะคะ

Freshlook : Pure Hazel

อันนี้ให้ดูความแตกต่างของด้านที่ใส่ และไม่ใส่ค่ะ

ดูชัดๆอีกที ดูเป็นธรรมชาติรึเปล่าค่ะ โดยส่วนตัวชอบค่ะ คิดว่าไม่หลอกตาดี

ใส่ออกมาหน้าตาเป็นแบบนี้ คราวหน้าอยากลองสีเขียวกับสีฟ้าจัง

ขอบคุณที่แวะมาชมนะคะ

หนีแม่ฯ

หนีแม่ฯ

สวยทั้งกายและใจนะจ้ะสาวๆ

FULL PROFILE