แต่งตาสีฟ้าสดใส

7 13

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ 

เมย์ไม่ได้ร่วมสนุกกับจีบันมาซักพักแล้ว How to Contest เดือนนี้ก็เลยขอมาแจมบ้าง

พอดีเพื่อนสนิทขอให้เมย์แต่งตาสีฟ้าให้ดู … พอแต่งอะไรที่เป็นสีฟ้าๆ เมย์ก็คิดถึง 

เฮ้ย! อยากไปทะเล แต่ช่วงนี้ทะเลคงไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ … 

ดังนั้น นั่งมโนแล้วก็แต่งหน้าต่อไป 55555

Before อาจจะน่ากลัวไปนิด ขออภัยสำหรับคนที่จิตอ่อนนะคะ >”<

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้ามาอ่าน/ ชมคลิปนะคะ

หวังว่าเพื่อนๆ จะชอบกันน้า … ไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้าค่าาา

สวัสดีค่ะ :)

minimayy

minimayy

ชอบดูแลผิวค่ะ :)

FULL PROFILE