เพราะเส้นผมคือ 70% ของความสวยของผู้หญิง

2 8

Lolane Intense Care

KERATIN REPAIR MASK
ทรีทเม้นท์ มาส์ก ฟื้นบำรุงเส้นผม

เพราะเส้นผมคือ 70% ของความสวยของผู้หญิง

การทำสี การดัด การยืด หรือการไดร์ผม หนีบผม ม้วนผม เป็นสิ่งที่ช่วยให้ผมของคุณดูสวย และมีมิติมากขึ้น ซึ่งวิธีต่างๆ เหล่านั่นล้วนเป็นการทำลายเส้นผมให้ผมแห้งเสีย และอ่อนแอลง

โลแลนจึงขอเสนอทางเลือกใหม่ของผู้ที่อยากฟื้นบำรุงให้เส้นผมกลับแข็งแรงขึ้นอีกครั้ง

ฟื้นบำรุงความนุ่มสลวยแข็งแรงให้กับเส้นผมได้ถึง 83%*

โลแลน อินเทนซ์ แคร์ เคราติน รีแพร์ มาส์ก นวัตกรรมฟื้นบำรุงเส้นผม
“เคราติน แมทชิ่ง อินเทลลิเจ้นท์”
ด้วยเคราตินโปรตีนชนิดพิเศษที่คิดค้นพัฒนาเลียนแบบเคราตินธรรมชาติในเส้นผม ซึ่งมี 3 ขนาดเพื่อให้ทำงานอย่างเป็นระบบตามชั้นโครงสร้างเส้นผม
  • โมเลกุลขนาดใหญ่ (Keratin) สามารถเคลือบอยู่บนเกล็ดผมด้านนอก เพื่อซ่อมแซมส่วนที่แห้งเสียให้กลับมีสุขภาพดี เป็นการบำรุงตั้งแต่บริเวณส่วนนอกสุดของผมที่ถูกทำลาย
  • โมเลกุลขนาดกลาง (Hydrolyzed Keratin) จะแทรกผ่านเข้าสู่เกล็ดผมชั้นใน สามารถเข้าบำรุงและให้ความชุ่มชื้นกับเส้นผมได้ดี
  • โมเลกุลเคราตินขนาดเล็กที่สุด (Oxidized Keratin) สามารถแทรกซึมเข้าสู่ภายในเส้นผมได้ง่าย ให้การจัดเรียงตำแหน่งของโปรตีนกับกรดอะมิโนถูกต้อง และเข้ากันเป็นอย่างดี เสริมโครงสร้างโปรตีนในเส้นผมให้แข็งแรง
ผลลัพธ์การทำงานอย่างมีระบบของ “เคราติน แมทชิ่งอินเทลลิเจ้นท์”
ทำให้เส้นผมที่แห้งเสีย อ่อนแอ 
กลับแข็งแรง สุขภาพดี ชุ่มชื่น เรียบลื่น สลวย เป็นเงางามมีชีวิตชีวา

ผลิตภัณฑ​์ Lolane intense care Keratin Repair Mask  
3 สูตร เพื่อ 3 ปัญหาที่แตกต่าง

สูตรฟื้นบำรุงผมแห้งเสียจากการยืด/ดัดผม
ซ่อมแซมผมเสียจากการยืด/ดัดที่เปราะบาง ให้กลับแข็งแรง
มีน้ำหนัก เงางาม เรียบตรงยิ่งขึ้น

สูตรฟื้นบำรุงผมแห้งเสียจากการเปลี่ยนสีผม
ปกป้องผมทำสี ให้สวยเปล่งประกาย ติดทนนาน

สูตรฟื้นบำรุงผมแห้งเสียจากการไดร์ หนีบ ม้วนลอน
ปกป้องผมจากความร้อน ไดร์ หนีบ และม้วนลอนได้ถึง 220°C

ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่  Facebook: Lolane Treatment Thailand

• *ทดสอบโลแลน อินเทนซ์ แคร์ เคราติน รีแพร์ มาส์กกับกลุ่มเป้าหมาย เพศหญิง 400 คน โดยทีมวิจัยการตลาดโลแลน)