มาเห่อ M.A.C kelly osbourne lipstick

16 4
สวัสดีค่าเพื่อนๆชาวจีบันที่น่ารักทุกคน

วันนี้หญิงจะมาเห่อของใหม่ที่ได้จากแมค คอลเลคชั่น Sharon & Kelly Osbourne
เป็นลิมิเตทอิดิชั่นนะคะ ใครอยากได้มาครองต้องรีบหน่อย
ของเค้าน่าเล่นหลายอย่างเลยค่ะ แต่วันนี้งบน้อยเลยสอยมาได้แค่อย่างเดียวเอง ฮรืออออ

และสิ่งที่ได้มาก็คือ ทาแด้มแท้มมมม ลิปสติกนี่เอง ฮูเร่ 
(อะไรของแกยะ)
เป็นลิปสติกจากคอเลคชั่นของ kelly ค่ะ กล่องสีม่วงอ่อนสวยงาม ฟรุ้งฟริ้ง แปะชื่อเคลลี่ไว้ด้วย

สีที่สอยมาก็คือ strip poker ชื่อดูเท่มาก ฮ่าาาา

ตัวลิปสติกจะสีเดียวกับกล่องเลย ดูวาวๆ มันๆ
ละมีตัวหนังสือสีแดงเขียนชื่อเคลลี่แปะอีก ดูกิ๊บเก๋มักๆ

ข้างก้นก็จะบอกชื่อ บอกเนื้อลิปสติก และปริมาณเอาไว้ เหมือนลิปแมคปกติค่ะ

สีนี้จะเป็นสีนู้ดอ่อน เนื้อแมท อมชมพูนิดๆ ต้องแต่งตาเข้มมากๆ เพราะสีลิปอ่อนมากกกก
แต่หญิงชอบนะ มันดูร็อคชิคดี ฮ่าาาา ตาดำๆปากซีดๆงี้
(เค้าจะว่าแกเป็นผีดิบนะสิ)
เนื้อลิปค่อนข้างแห้งนะคะ ต้องบำรุงปากดีๆ
คนปากคล้ำไม่แนะนำ เพราะสีอ่อนมาก

สวอทให้ดูค่ะ คือถ้าปาดๆลงบนผิวหนังมันก็เหมือนจะมีสีนะ
แต่พอทาบนปาก อะโห นู้ดลื้มมมมม!!!

ปริมาณ 3 กรัม
ราคา 890 บาท

ขอบคุณที่เข้ามาช่วยกันเห่อนะคะ วันนี้ไปละ สวัสดีค่าา

bennying

bennying

FULL PROFILE