Review : Daiso Top Coat Matte Finsh

16 3
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนเลยยยยย
วันนี้มิลค์มี รีวิวเล็ก น้อยมาฝากกันค่ะ

พอดีวันนี้ไปไดโซะ สาขาฟิวเจอร์มา
แล้วไปเจอ Daiso Top Coat Matte Finsh 
มิลค์ไม่ทราบว่ามีใครเคยรีวิวไปหรือยัง ยังไงถ้าซ้ำ ขอโทษด้วยนะคะ

มิลค์หาซื้อ ท็อปโค้ทตามเว็บนี่นั่น ราาส่วนมา หลักร้อยใช่ไหมคะ
ก็ยังไม่ได้ตัดสอนใจซื้อสักที กลับมาถึงบ้านก็ลองเลยค่ะ! (ไม่เห่อเนาะ)

นี่ค่ะ รูปร่างหน้าตาเป็นแบบนี้เลยยยย
ห้อยอยู่ จริงๆมี เคลือบใส แห้งไว ด้วยนะคะ

(ด้านหลังรกขออภัย รีบสุดอะไรสุด)

สีจะเป็นขาวขุ้นๆแบบนี้นะคะ

ส่วนเรื่องกลิ่นนะคะ ก็เหมือนยาทาเล็บทั่วไป
ไม่ได้ฉุนจนปวดประสาทแต่อย่างใด 

มาดูรูปก่อนและหลังกันเลยยยยย

(รูปมีการปรับแสงให้สว่างขึ้น และปรับแต่งโคนเล็บนะคะ รีบไปหน่อย เล็กเกรอะมวากกกกกกกกกกกก)

หลังทาแล้ว แห้งไว้ดีค่ะ ถามว่าพอใจไหมม  
แน่นอนค่ะ  ด้วยราคาแค่ 60 บาท คุ้มค่ะ 

วันนี้ขอจบแค่นี้นะคะ อาจจะเขียนเรียบเรียงได้ไม่ดี แต่รีบบบบอยากลงงงง
ผิดพลาดตรงไหนขออภัยไว้ ณ ที่นี้ นะคะ 

Devarin.p

Devarin.p

สวัสดีค่ะ ชื่อมิลค์นะคะ
แค่ผู้หญิงธรรมดาคนนึงที่ชอบแต่งหน้าค่ะ :)

:: Facebook:: https://www.facebook.com/STARchoi103

::Instagram::
Devarin.p

FULL PROFILE