❤ Review Lipstick MAC , Bobbi Brown , Maybelline , Wet n Wild ❤

36 7

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิว Lipstick สีโปรด
มาเริ่มกันเลยนะค่ะ ^^

สีจากแท่งค่ะ

swatch สีลิป ตามแท่งด้านบนเลยค่ะ

1. Bobbi Brown # bikini pink 
สีสุดฮิต น่ารักสุดๆเป็นสีชมพูอมม่วงนิดนึงคะถ้าเทียบกับ mac smart & sweet
ในรูปเหมือนสีไม่ต่างกัน คงเป็นเพราะแสงแต่สีจริง จะอมม่วงกว่านิดนึงค่ะ

2. MAC Mineralize Rich Lipstick  # Smart & Sweet
สีชมพูหวานน่ารัก  mac รุ่น  Mineralize Rich
ลิปจะชุ่มชื่นมาก ปากแห้งทาได้สบายเลยค่ะ

3. MAC Cremesheen Lipstick # Ravishing
สีส้มอ่อน สีนี้เป็นสีโปรดสุดๆค่ะ สีสวยมาก
ทาแล้วหน้าสดใสดีค่ะ แนะนำว่าต้องมี 

4. Maybelline BOLD # Matte 7
สีนู้ดที่ใครก็หลงรัก สีสวยมากค่ะ ทาแล้วไม่ป่วยนะคะ
ชอบมาก แนะนำอีกสีว่าต้องไปสอยคะ สวยจริงค่ะ ^^

5. Wet n Wild # just peachy
สีชมพูอมส้มนิดๆ สียอดฮิตของ wet n wild เลยค่ะ
สีน่ารัก ทาแล้วหน้าสว่างดีค่ะ 

จบแล้วนะคะ 
เขียนกระทู้แรก ผิดพลาดยังไงขอโทษด้วยค่ะ
❤❤❤❤❤❤❤_______❤❤❤❤❤❤❤❤

beeiibb

beeiibb

Hello , call me bee :)

nice to meet you all

❤ ~~~~~~~~~~~~~~ ❤

FULL PROFILE