รีวิว รองพื้นขั้นเทพอ่ะ

0 16

ครีมรองพื้นตัวไหนดีคะ?, ช่วยแนะนำครีมรองพื้นดี ๆ ให้หน่อยค่ะ, หรือ รองพื้นเทพ!

เราเชื่อว่า ทุกคนคงจะเคยเสิร์ช Google ด้วยคำถาม ประมาณนี้เหมือนเราเนอะ

เราเป็นคนชอบครีมรองพื้นมากๆๆ
วันนี้ไปซื้อครีมรองพื้นบาร์บี้พิษงู รองพื้นขั้นเทพ!!!!!!มาดูกันดีกว่าว่าดีจิงมั้ย?
ปล.ไปซื้อที่บริษัทเลย อิอิ แถวซอยโพธิ์แก้ว หรือซอยลาดพร้าว101 ค่ะ

ตัวนี้เป็นตัวเทสที่เจ้าของเค้ามาให้ลองเลือกสีดู เราลองเอามาทาที่มือก่อนจะเลือกซื้อ อิอิ

เราเลือกเอาเบอร์ 02 ค่ะ 10g. 650 บาท 
พอลองใช้วันแรกโดนใจมากเลย

ฟินฟินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ^----^

ในที่สุดก้อเจอซะที รองพื้นบาร์บี้ขั้นเทพ เพราะเหงื่อยิ่งออก หน้าก้อยิ่งใส ไม่มัน ไม่เยิ้ม ไม่เป็นคราบเลยจิงๆๆเป็นรองพื้นที่หามานานมาก  

กริ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ในที่สุดก้อเจอ ชั้นรักเธอจังรองพื้นบาร์บี้^^
ของถูก และดีก็มีเยอะ แต่ต้องควานหา และทดลองไปเรื่อย…กว่าจะเจอ, ในขณะที่ของเคาน์เตอร์แบรนด์แสนแพง ดีๆ ก็มีแยะ แต่ก็ใช่ว่าจะใช้ได้ดี และ คุ้มค่ากับเงินที่เราต้องจ่ายไป

แต่เราถูกใจที่สุดก้อ

"""Rochu รองพื้นบาร์บี้"""
ไปลองหาซื้อมาใช้กันดูนะค่ะ

denden

denden

FULL PROFILE