เลเซอร์ปานมา สะเก็ดหลุดแล้วสีไม่เหมือน

0 1
พอดีไปเลเซอร์ปานดำที่คอมาครับ(จุดเล็กๆประมาณ2cm) จำไม่ได้ว่าเป็นเลเซอร์อะไร ทำที่ราชเทวี
ทำไปแรกๆก็จะเป็นแผลสีแดงๆปูดๆเหมือนหนังไก่ ซัก3-4วันก็เป็นสะเก็ด หลังจากนั้นอีกไม่กี่วันสะเก็ดก็หลุด
ปกติเป็นคนผิวสีแทนครับ พอสะเก็ดหลุดแล้วตรงที่เป็นแผล มันกลายเป็นสีขาวๆแดงๆชมพูๆ อะครับ
หลังจากเลเซอร์มาตอนนี้ก็1เดือนละครับ ตรงที่เลเซอร์มันยังเป็นสีด่างๆขาวๆอยู่เลยครับ ก็จะมีบางส่วนที่มันคล้ำๆขึ้นมา
(นิดนึง) ไม่ทราบว่ามันจะกลายเป็นสีเหมือนผิวผมปกติรึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ (พอดีเห็นเว็บนี้มี คุณผญ ไปทำเลเซอร์มาเยอะ เลยแวะมาถามดูครับ)

evildark

evildark

FULL PROFILE