เชิญชวนไปกินไอติมบุฟเฟ่กัน

0 26

ไม่รู้มีใครเคยมาลงไว้รึป่าวนะคะ

แต่พอดีมิลค์เพิ่งได้เมลล์จากเพื่อน

น่าไปมากเลย ร้านอยู่ที่ Major Avenue รัชโยธิน

ไปดูรูปกันเลยดีกว่าค่ะ

ป้ายชื่อร้านค่ะ

อันนี้เห็นแล้วสุดกรี๊ดดดค่ะ!!

มาดูบรรยากาศร้านกัน

เค้าเตอร์ค่ะ

ไอติมนมน๊มนม หุหุ       
                                                                       อันนี้เชอเบท

ต่อไปก้อยั่วน้ำลายกันเลยดีกว่า

มาดูค่าเสียหายกัน เขาไปกันสองคนบิลก้อเลยหน้าตาเป็นแบบนี้

หุหุ อยากไปมากๆๆๆๆ แต่ไม่รู้จะว่างเมื่อไหร่ ก่ะไปนั่งแช่ที่ร้านเลย
เสาร์อาทิตย์นี้ต้องไปออกภาคสนามที่ต่างจังหวัดอีกเหอๆ เหนื่อยใจ อยากกินอ่า
ถ้ามีคนเคยตั้งแล้วก้อขอโทษด้วยนะคะ
เว็บนี้เขาลงแต่อะไรที่ทำให้สวยขึ้น แต่เราลงที่ทำให้อ้วนขึ้น เหอๆๆ
ความสุขเล็กๆน้อยๆ เมื่อเรามีความสุขเราก็จะสวย จริงมั้ยคะ

oนมน๊มนมo

oนมน๊มนมo

ด.ญ.มิลค์ กังๆ

สวยใส น่ารัก(หรอ) พิทักษ์ธรรมชาติ

FULL PROFILE