แนะนำการดูแลผิวหน้าด้วยค่ะ ผิวหน้าแย่มากมายค่ะ

0 5
หวัดดีค่ะ ทุกคน เพิ่งสมัครเป็นสมาชิก จีบัน อ่ะคะ เพราะต้องการหาความรู้เรื่องผิว + การดูแล หนังหน้าที่กำลัง แย่มากมายค่ะ 
สภาพผิว ปัจจุบัน นะคะ >> รูขุมขนกว้าง  มีริ้วรอย ค่ะ (เราอายุ 29 ค่ะ) จุดด่างดำ เยอะ ด้วยคะ หน้าไม่เรียบ เลยอ่ะคะ
ปัจจุบัน ใช้ bioderma sebium เช็ดก่อนล้างหน้า  ล้างหน้าด้วย ซีบาเมด  ต่อด้วย เอส-เค ทู มิราเคิล วอเตอร์  ต่อด้วย เอส-เค ทู Signs treatment totality  และ เพิ่มกันแดด ในตอนเช้าอ่ะคะ  เรา ควร เพิ่ม ตัวไหน อีกรึป่าวอ่ะคะ อยากให้รูขุมขน + ริ้วรอย+จุดด่างดำจาง อ่ะคะ ช่วยแนะนำ ด้วยนะคะ

June_101

June_101

FULL PROFILE