♥♥เห่อ♥♥ ลิปสติกสีแซ่บ!!..Passion Ville สอยตามจีบัน

26 3
สวัสดีค่ะวันนี้เอขอเห่อลิปสติกสีแซ่บที่ขอบอกว่าเอสอยเพราะ Jeban Unpack แกะลอง ค่ะ
ขอบอกว่าตอนดูคลิปจบอยากสอยลิปสติก Passion Ville ทั้ง 26 สีเลย คันไม้คันมืออยากสั่งทันทีเลยค่ะ

แต่หากเล่นสั่งทุกสีมีหวังกินลิปสติกแทนข้าวกันเลยทีเดียว 555

และแล้วก็เลยลองสอยมาลองเล่น 2 สีที่ชอบสุดๆมาก่อนค่ะ
คือสี #16 LAdy Maemalade Francais และ #21 Bordeaux Wine

แพคเก็จดูดีเริศใช้ได้เลยค่ะ

ลองเปรียบเทียบดูนะคะ (ภาพแรก:สีปากธรรมชาตินะคะ)
ขอบอกว่าสีแซ่บจี๊ดจริงๆ เม็ดสีชัดมากค่ะ โดยเฉพาะ#16 LAdy Maemalade Francais
ถึงเนื้อด้านก็ไม่ได้ด้านจนเกินไป ไม่ทำให้ปากแห้งลอกเป็นขลุยค่ะ ตืดทนปานกลางค่ะ แถมราคาน่ารักด้วยค่ะ ชอบๆ

ต้องขอบคุณ Jeban Unpack แกะลอง มากนะคะเอามายั่วจนต้องสอยตามกันเลยทีเดียว....อิอิ
เด๊วจะทยอยๆสะสมค่ะ 555 ^^

ใครที่ยังไม่เคยดู Jeban Unpack แกะลอง
คลิ๊ก>>> Unpack แกะลอง กับลิปสติกทั้ง 26 สีสุดกรี๊ดดด จาก Passion Ville

AeBong

AeBong

ผู้หญิงหน้าตาบ้านๆคนนึงที่รักในแฟชั่นและแมวเป็นชีวิตจิตใจ แต่สิ่งที่ทำให้ชีวิตเปลี่ยนคือการแต่งหน้าและเครื่องสำอาง

ติดตามเอได้ตามช่องทาง
aebonglife.com
FB : AeBong
IG : ae_bong
Youtube : AeBong Life

FULL PROFILE