สมัครสมาชิกไม่ได้ค่ะ

0 3
พี่ค่ะหนูสมัครสมาชิกไปด้วยอีกอีเมล์นึงของ hotmail
หนูไ่ม่ได้รับทั้งข้อความตอบกลับในเมล์ และ ไม่สามารถติดต่อ administor จากในช่องทางของเว็บได้
หนูลองคุยกับพี่ใน facebook ทางกล่องข้อความแต่ไม่มีการตอบกลับใด
พี่โพสเฟซบุ๊ค แต่หนูไม่ได้รับการตอบกลับทางเฟซ  
หนูอยากเป็นสมาชิกนะค่ะ  แต่แบบนี้เสียความรู้สึกค่ะ
อีเมล์นี้เป็นอีเมล์ที่หนูใช้ทำงาน รับงาน ของ google หนูอยากใช้อีเมล์ hotmail เพราะนั่นใช้เป็นเมล์เรื่องส่วนตัว

ที่มาโฑสอยากบอกตรงๆว่าเสียความรู้สุกมากๆ แต่สมาชิกเล็กพี่ไม่มีนโยบายให้ความสนใจหรอค่ะ
คนไม่โดนคงเฉยๆ แต่คนเจอแบบ ไม่ตอบเฟซ แต่โพสเฟซนี่ เสียความรู้สึกมากค่ะ

pj01442

pj01442

FULL PROFILE