กิจกรรม lucky list เดือนมีนาคมกับ stiefel มีใครยังไม่ได้รางวัลบ้างค่ะ???

1 6
สอบถามค่ะ คือเราเป็นผู้โชคดีจากกิจกรรม lucky list เดือนมีนาคม ได้รับรางวัลจาก stiefel เป็นกิ๊ฟเซทมูลค่าเกือบสองพันบาท
แต่จนป่านนี้เรายังไม่ได้รับของรางวัลและไม่ได้รับการติดต่อกลับใดๆเลยค่ะ
เราได้ติดต่อทีมงานจีบัน ไปทางอีเมลล์ตั้งแต่วันที่ 2 เมษายน มีทีมงานชื่อคุณเอิร์ธติดต่อกลับมาแจ้งว่าของรางวัลบริษัทเป็นผู้ส่งเอง
ทางจีบันจะช่วยติดต่อให้ ก่อนสงกรานต์เราตามเรื่องไปแล้ว จนถึงตอนนี้ยังไม่ได้รับการติดต่อกลับใดๆเลยค่ะ
เห็นมีคนลงกระทู้ว่าได้ของรางวัลแล้ว
หลังร่วมกิจกรรม เรารีบไปอัพเดตข้อมูลส่วนตัวให้เป็นปัจจุบันทันทีค่ะ ส่งผิดที่อยู่คงไม่ใช่
ยังไงรบกวนทีมงานด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

Khun_iff

Khun_iff

ยินดีที่ได้รู้จัก ได้รู้จัก ^^

FULL PROFILE