ได้ของฝากจากฝาละมีจากญี่ปุ่น

0 23
คุณฝาละมีไปดูงานกับทางบริษัทที่ญี่ปุ่นมา 5วัน ยังอุสาห์ไปซื้อของฝาก (ตามคำสัง)มาให้ได้พอสมควร แต่สำหรับของลูกเนี่ย ไม่สั่งก็ซื้อมากตรึม มาดูกันเลยนะคะ

เอาของแม่ก่อนละกัน เครื่องสำอาง เครื่องประทินผิว และของแถมต่างๆ นานา ทั้งคุณฝาละมีและคุณเพื่อนซื้อฝากคุณฝาละมีมาให้ด้วย ช่างเป็นเพื่อนที่น่ารักมากมายเลย
ภาพรวมของทั้งหมดก่อนเลยนะ

ของแถมได้จาก DHCเค้ายืนแจกข้างถนนเลย ฝาละมีเลยรับมา 3ถุง
แล้วก็ไปขอมาจาก SKIIอีก1ถุง

ของ DHC ถุงน่ารักดี ประกอบด้วย อุปกรณ์ทำความสะอาด 4 ชนิด
1.mild lotion
2.Cleansing Oil
3.olive vergin oil
4.mild soap

SKII 1. Signs Wrinkle Serum 2หลอดทดลอง
2. Whitening source dermdefinition 2ขวดทดลอง

ยาหยอดตา น้ำตาเทียม เอามาหยอดล้างสิ่งสกปรก แก้คันเวลาแพ้ซะหน่อย
เป็นแบบที่รวมข้อดีของยาหยอดตา 4 แบบ รวม ๆ แล้วก็ช่วยให้ตาชุ่มชื่น และสดชื่นจากความเย็น

ต่อด้วย 3 อย่างนี้ แอบมีของคุณฝาละมีปนมาด้วย 55

ต่อกันเลยถ้าอ่านยากก็ต้องขอโทษด้วยนะคะ พยายามเซฟความยาวกระทู้

รายการต่อไป

ลืมไป2อย่าง มาอีดิททีหลัง ฮี่ ๆ
ขวดซ้ายเป็นน้ำ มีกลิ่นหอม และช่วยจัดทรง เวลาตื่นมาแล้วผมกระดกไรเงี๊ยะ ช่วยได้
ขวดขวา เป็นสเปรย์น้ำเช่นกัน ใช้จัดทรงผมม้วน หยักศก วันนี้ลองใช้แล้ว เริ่ดมากค่ะ

เสื้อคุณแม่ 1 ตัว

ต่อไปก็มาถึงของลูกสาวแสนซนของเรา 555 เห่อสุด ๆ
ได้รองเท้ามา เซลล์ที่ร้านแก๊ป ในโซน Baby GAP ขอบอกถ้าใครไปญี่ปุ่น
ไปเดินแก๊ปซะ แล้วซื้อของเด็กที่เซลล์มา คุ้มมาก รายการที่ได้มาดังต่อไปนี้

คู่นี้ใหญ่ไป ไว้รออีกปีนึงนะลูกนะ เห็นว่ามันเซลล์ซื้อมารอโตก็ไม่เสียหาย ตีเป็นเงินไทยแค่ 100เดียวเอง

มาดูแว่นตาเด็กกันบ้างดีกว่า อันนี้แค่200เยน ก็60บ.เอง

ถุงเท้าและกางเกงค่ะ
ตอนนี้ใส่ได้อยู่คู่เดียว ซ้ายสุด ที่เหลือรอ 3ขวบก่อน มีแม่ยกที่นู่นซื้อให้ ก็รับไว้โดยดี
รอโตค่อยได้ใส่นะลูก

นี่ก็ใหญ่ ใส่แล้ว ดึงได้ถึงหน้าอกเลย 555 ที่ตูดเป็นรูปหมีด้วย ใส่แล้วอยากฟัดหมีทั้งวันเลย

หมดแล้วค่า
ภาพไม่ชัด คำอธิบายไม่ดี ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะค๊ะ แล้วไว้จะเอาเครื่องสำอางที่ได้มา มารีวิวให้ดูกันนะคะ
รอหน่อยค่ะ

newmom

newmom

ชื่อเล่นต้องค่ะ มีลูกสาว1คน ก็เลยต้องกลับมาใช้ชีวิตอยู่ที่นี่หลังจากอยู่เมืองพี่ยุ่นมา 4.5ปี คลอดแล้วลดไม่ลงเลย เสียใจมาก ฮือ ๆ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊า

FULL PROFILE