ช่วยดูรูปหน่อยคะ ซื้อป่าตองมา ของปลอมหรือป่าวอ่ะ

ช่วยดูรูปหน่อยคะ
วันก่อนซื้อป่าตองมา อยากทราบว่าของปลอมหรือป่าวคะ
กลับบ้านมามาดู Logo ไม่เห็นเหมือน รูปในเน็ตเลย
และ ฟองน้ำยังมีกลิ่นเหม็นมากๆ ด้วย ใช้แล้วคันหน้ามาก สิวขึ้นอีกคะ

ใครทราบช่วยตอบหน่อยคะ ขอบคุณมากคะ

รูปแป้งที่ซื้อมาคะ>>>

ของจริง Logo ตัวนี้้หรือป่าวคะ???>>>

อืม....เคยเห็นแต่ตัวล่างอ่ะ

ป่าตองมีหลายรุ่นค่ะ

แต่ไม่รู้ว่าที่ซื้อมาของก็อปรึเปล่า แต่รุ่นนั้นมีจริงคะ

แล้วตกลงรูปบนของปลอม หรือป่าวอ่ะคะ

เราใช้ตัวที่เป็นรุปสิงโตอ่ะ(หรือม้า - -) รุ่น CELLIO

เพื่อนบอกว่าแป้งพม่าหรอ

แป่ว ~

ที่เรามีเป็นตัวล่างด้านขวาอ่ะ

เฮ้อๆ จะมีให้ใครคำตอบได้แป่าวเนี่ย ฮือๆ

เป็นของจิงทั้งหมดนะคะ คือว่ารุ่นข้างบนเป็นรุ่นที่บริษัท dodo company ทำขายในเกาหลีค่ะ แต่ข้างล่างนี่จะเป็นแบบที่เค้าเอาไปขายที่ญี่ปุ่น

สรุปมันเป็นคนละรุ่นกันเท่านั้นแต่ของจริงจ้า

ปล.รุ่นที่เขียนว่าcellio professional ก็ของจริงเช่นกันนะคะ

ขอบคุณ คุณมากคะ haha84 ฮ่าๆ ได้คำตอบแล้วค่อยยังชัวร์

รุ่นที่เป็นรูปดอกไม้ เราก้อมีจ้า ซื้อมาจากเมียงดง เกาหลี ค่ะ

ทำไมนี่เราซื้อมามันเปงรูปหน้ากากอ่ะ
ตกลงของปลอมป่าเนี่ย
คุณ arina สรุปว่าเป็นของจริงทั้งคู่คะ
แต่จะมีของ Copy ขายตามท้อวตลาดหรือไมนั้น อันนี้ไม่ทราบเลยค๊าา
ป่าตองเปลี่ยนโลโก้และแพคเกจใหม่ค่ะ
เปลี่ยนใหม่ เหรอคะ ขอบคุณคะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again