ถามสาวๆพิษณุโลกค่ะ

อยากได้ขนตาปลอมแบบเป็นช่อๆอะคะ มีรูปให้ดูนะคะ

ขนตาปลอมแบบช่อ

อยากทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนในพิษณุโลกบ้างคะ

เราสาว กทม แต่ขอช่วยตอบนะคะ ลองไปดูที่ห้าง top land ดูนะ น่าจะมีเราว่า
เค้าท์เตอร์ BSC จ้า

เราสาวพิดโลกจ๊ะ��� ส่วนมากจะมีขายที่ตลาดนัดนะ� พวกตลาดนัดม.น� ตลาดนัดรร.ราชพฤกษ์� แต่ส่วนมาเราจะซื้อแต่ขนตาบนอ่ะ� ก็ไงลองหาดูละกัน� ไม่งั้นก็ต้องสั่งซื้อตามnet

โยว่ มาทักสาวพิษณุโลกด้วยคนจ้า อยู่ที่เดียวกันเยยย

ขอบคุณทุกๆ ค.ห.เลยนะคะ ไม่ว่าสาวพิดโลก สาวกทม.

ลองดูเคาเตอร์ bsc ที่ท๊อปแลนด์สิคะ

เราเคยเห็นค่ะ ที่ร้าน แฮร์คิง อ่า
มีเยอะแยะ หนักหนาเรยยค่ะ แถวๆๆ ขนส่งในเมืองอ่ะค่ะ
หลายแบบเลยค่ะ ลองไปเลือกดูน่คะ
ที่ร้านแฮร์คิงขายของแพงค่ะ
ซื้อที่ร้านแฮร์คิงค่ะ ถูกมากๆๆ และของมีให้เลือกเยอะด้วย ลองไปดูนะคะ อยู่แถวขนส่ง หนูดีไปบ่อยค่ะ
พี่คะ ?

ซื้อเครื้องม้วนผมไฟฟ้าได้ที่ไหนคะ ในพิด'โลกอะค่ะ

แบบที่ราคาไม่ถึง 1000 อะค่ะ

ช่วยตอบทีค่ะ อยากได้มากๆค่ะ
ซื้อที่ร้านแฮร์คิงนั่นแหละค่ะมีหมดทุกอย่างเลย ไม่ว่าจะเป็นหน้า ผม เครื่องใช้ไฟฟ้าก็เยอะ มีหลายราคาค่ะ
แพงเวอ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again