เห๊อ...เห่อ Laser ขจัดสิว เห็นผลเพียงข้ามคืน

2 33

สวัสดีค่าา  วันนี้ขวัญจะมารีวิว Laser ขจัดสิว เห็นผลเพียงข้ามคืน
เจ้าเครื่องตัวเนี้ย...ช่วยลดอาการบวมของสิวอักเสบ และสิวหัวหนอง โดยไม่ต้องไปพบแพทย์ให้เสียเวลา พกพาก็สะดวก มีถุงใส่ให้ด้วยนะ เพียงแค่ 3 นาที จากนั้น เราก็นอนหลับฝันดี ตื่นมาก็แฮปปี้แล้วค่ะ ^^

วิธีการใช้ก็ง่ายดายกันเลยทีเดียว
เพียงแค่กดปุ่มๆเดียว เมื่อเลเซอร์ทำงาน นำเครื่องมาแตะที่หัวสิว รอ 30วินาที ก็กดเปลี่ยนสีค่ะ
คุณสมบัติของแต่ละสี
1 Blue light : ช่วยในเรื่องการฆ่าเชื้อสิว ซึ่งเป็นปัจจัยสำคัญของการเกิดสิว
2 Red light : ลดปัญหาริ้วรอย เพิ่มระบบไหลเวียนของโลหิต
3 Green light : ลดจุดด่างดำ รอยแดง และรอยดำ จากสิว ช่วยลดเม็ดสีผิวที่ผิดปกติ จากรอยสิว

รูปที่ 1 เป็นสิววันแรกค่ะ
      2  หลังจากได้ลองเจ้าเครื่องนี้  พอตื่นเช้ามาหัวสิวยุบ หัวหนองก็หายไป
      3  หลังจากอาบน้ำ แต่งหน้าเสร็จ เตรียมตัวออกไปช๊อปปิ้งคร่าาาา

**** แนะนำให้เพื่อนๆไปลองใช้กันดูนะค่ะ รับรอง ปลื้มฝุดๆ ****

khuanzii

khuanzii

ขวัญนะค่ะ กำลังศึกษาอยู่ที่ราชภัฏธนบุรี ปี3ค่ะ เข้ามาพูดมาคุยกันได้นะค่ะ

FULL PROFILE