เห่อของใหม่!! ใครเลือกไม่ถูกระหว่าง BB กับ CC ครีม มีรีวิวให้ดูจ้า

8 6

กำลังเห่อของใหม่ CCครีมของออริจินส์ แต่เผื่อใครเลือกไม่ถูกว่าจะใช้ CC หรือ BB ครีมดี เลยทำรีวิวมาให้ดูกันค่ะ 

มาดูโฉมหน้าCC ที่กำลังเห่ออยู่ค่ะ

เปรียบเทียบเนื้อครีมของ CC กับ BB ค่ะ

เทียบให้เห็นชัดๆไปเลยค่ะ เนื้อCC จะออกฉ่ำๆโกลวๆและบางเบากว่า ส่วนBBจะหนากว่า ปกปิดได้มากกว่า

จบแล้ววว... จะเลือกใช้อันไหนก็แล้วแต่สภาพผิวของแต่ละคนนะคะ ว่าต้องการปกปิดมากน้อยขนาดไหน 

starship.jibjib

starship.jibjib

FULL PROFILE