Review - the Balm mary - lou manizer ไฮไลต์เนื้อละเอียด หน้าโกลวสุดยอด

25 16
 วันนี้เขียนบล๊อคเห่อ + รีวิว หลังจากใช้เจ้าสิ่งนี้มาได้อาทิตย์กว่าๆแล้ว
เนื่องจาก ไฮไลต์ ตัวที่ใช้ประจำ จวนเจียนจะหมดเต็มแก่ 
เราเลยมองหาไฮไลต์ใหม่ ตลับใหญ่ๆ เพราะเป็นคนชอบใช้ไฮไลต์มาก
และได้เล็งไฮไลต์มาหลายตัวเหมือนกัน สุดท้ายมาลงที่ตัวนี้ มันมีอะไรดีมาชมกันค่ะ

กรี๊ดดดดดดดดดสุด สวยงามน้ำตาจะไหล

แหม.....แพคเกจเปรี๊ยวจริง สาวผมทองผิวปากจิกตา เริ่ดสุด

the Balm mary - lou manizer
ปริมาณ 8.5 กรัม
ราคาเคาน์เตอร์ 1,150 บาท ราคาหิ้ว 850 บาท
สามารถซื้อได้ตามเคาน์เตอร์ the Balm ทุกสาขา
**ตอนที่เรากำลังเขียนบล๊อคนี้ ได้ข่าวว่าของ ขาดตลาด มาก**

ความอยากได้ ไม่เข้าใครออกใคร สั่งพรีมาด่วนเลยค่ะ 5555

ด้านหลังกล่อง จะมีบอกรายละเอียดนิดๆ หน่อย

แพคเกจ ด้านหน้าและด้านหลังจะเป็นแบบนี้ค่ะ แข็งแรงดีทีเดียว
แหม ฉันชอบสายตาเธอจริงๆ นะ ให้ตายสิ ยัยแมรี่ 5555

เปิดมาผ่าง !!!!! แพคเกจเป็นพลาสติกขุ่นสีเทา มีกระจกให้ในตัวค่ะ

มาดูเนื้อไฮไลต์กัน !!!!

เป็นไฮไลต์ สีทอง เนื้อเนียนละเอียดที่สวยงามมาก

พิกเมนต์แน่นมากๆ ค่ะ ละเอียดสุดๆ ปาด 1 ครั้ง สีติดมาเท่านี้เลย ชัดมาก

ลองปาดบนหลังมือดู จะเห็นได้ว่าเป็นธรรมชาติมาก 
พอเปิดแฟลชกล้อง ก็สามารถหักเหแสงแสงได้ดี
สามารถเข้าได้กับทุกสีผิว ทั้งผิวขาว และสาวผิวเข้ม
ประยุกต์เป็นอายชาโดว์ได้ เพราะสีแน่นมากจริงๆ
ตลับใหญ่ คุ้มค่า คุ้มราคา ใช้ได้นานชั่วลูก ชั่วหลาน 5555

ทริคในการเลือกไฮไลต์ - คนเอเชียที่มีผิวขาวเหลือง มักเหมาะกับไฮไลต์ที่มีสีโทนเหลือง 
เพราะสามารถเข้ากับสีผิวได้ดีกว่า และดูเป็นธรรมชาติมากกว่า
 แต่ก็สามารถใช้ไฮไลต์โทนชมพู เพื่อให้หน้าเด็กลงได้เหมือนกัน

ใครกำลังมองหาไฮไลต์สวยๆ โทนทอง เนื้อแน่น ติดทนนานทั้งวัน ลองนำ พี่แมรี่ 
เก็บเอาไว้เป็นตัวเลือกเลยนะคะ รับรองไม่มีผิดหวัง แล้วจะหลงรักไฮไลต์ตัวนี้แบบเราค่ะ

mariesuang

mariesuang

สวัสดีค่าาาา เพื่อนๆชาวจีบันทุกคน
ชื่อ "ส่วง" น้า
เป็นคนชอบเข้ามาหาความรู้เรื่องการดูแลผิวและการแต่งหน้าที่จีบันมากๆเลยค่ะ ขอบคุณทุกคนที่แชร์ความรู้ดีๆให้นะคะ :D
เยี่ยมเยียนเราได้ที่
mariesuang.bloggang.com
ขอบคุณค่า

FULL PROFILE