***REVIEW*** CHANEL LES BEIGES All in one healthy glow cream SPF 30 PA+++

8 17
สวัสดีค้าาาาาาาาา
วันนี้จะมารีวิวกันเบาๆ แต่ราคาไม่เบา
กับตัวออกใหม่ล่าสุดของ CHANEL
ซึ่งออกมาได้สักพักหลายเดือนแล้วค่ะ
แต่งงมากว่า หารีวิวอ่านไม่ค่อยมีเลย
วันนี้เลยมาตั้งป้อมเขียนรีวิวเอาเองละกัน ^___^

ตัวนี้ราคาเคาเตอร์อยู่ที่ 2200 บาท กับปริมาณ 30 ml

เราซื้อแบบไซส์ทดลองมาลองใช้ก่อน เพราะว่าไม่เคยใช้รองพื้นหรือเบสของชาแนล
กลัวแพ้น้ำหอมและไม่อยากเสียตังเยอะ ก้เลยลองไซส์จิ๋วก่อน

ALL-IN-ONE HEALTHY GLOW CREAM SPF30 PA+++

ชื่อก้บอกอยู่แล้วว่าเป็น All in one นะจ้ะ

ฉะนั้นก้สามารถลงเดี่ยวๆได้เลย แบบว่ารวมเบส รองพื้น กันแดด ไว้ในตัวนี้ตัวเดียว

ขอก๊อปมาหน่อยนะจ้ะ

"ชาแนลเมคอัพตัวใหม่ล่าสุด CHANEL LES BEIGES ALL-IN-ONE HEALTHY GLOW CREAM เป็นได้ทุกอย่างที่คุณต้องการ เพราะเพียงแค่ขั้นตอนเดียว สามารถให้การปกปิดอย่างลึกซึ้งและทั่วถึง จุดด่างดำบนผิวหน้าดูลดเลือนลง ผิวหน้าสว่างกระจ่างใส เผยผิวสวยใสอย่างเป็นธรรมชาติ และยังมี SPF30 PA+++ ป้องกันผิวหน้าจากแสงแดด อุดมไปด้วย OPEN AIR CARE COMPLEX ช่วยต่อต้านอนุมูลอิสระ มอบความรู้สึกเนียนนุ่มและสบายผิวอย่างสมบูรณ์แบบ ผิวหน้าจะเปล่งประกายความสดชื่นทันทีที่ใช้ สามารถใช้เดี่ยวๆ, ใช้หลังเมคอัพเบส, หรือใช้ก่อนลงรองพื้นก็ได้ค่ะ"

มาดูสีกันเลยค่ะ เค้าออกมาแค่สองสี คือเบอร์ 10, 20
เฉดสีต่างกันเพียงเล็กน้อย

ลองปาดเบาๆด้านบนนิดหน่อยนะคะ

whitepiano555

whitepiano555

FULL PROFILE