ถามเรื่องผลิตภัณฑ์รักษาสิว ของเมนโทลาทั่มค่ะ

0 35
คือเมื่อวานหลังจากมีทติ้ง ก็ไปแวะวัตสัน
เหลือบไปเห็น มอยซ์เจอร์ที่คุมมัน รักษาสิวของเมนโทลาทั่ม ( Acnes Mentholatum) 
เลยซื้อมาลองใช้ดูค่ะ  วันนี้ลองใช้ดู ไม่มีผื่นขึ้น แล้วหน้าก็ไม่มันมากด้วย
ปกติวันนึงจะซับมัน 4-5 แผ่น วันนี้ไผ่เพิ่งใช้ไปแผ่นเดียวเองงงง

วันนี้เลยนั่งเปิดเว็บดูปรากฏว่ามี ผลิตภัณฑ์รักษาสิวตัวอื่นด้วย
รู้สึกว่าจะขายดีในญี่ปุ่นด้วย
เช่นพวก โฟม, แป้งน้ำ, มาร์สค
มีสาวๆจีบันคนไหนเคยใช้บ้างมั๊ยคะ?
ได้ผลดีมั๊ย? แพ้มั๊ยคะ?
แล้วถ้าจะซื้อไปซื้อได้ที่ไหน? โดยเฉพาะแป้งน้ำอ่ะค่ะ (นอกจากสั่งซื้อทางเว็บค่ะ)

BamBiez

BamBiez

สาวออฟฟิศ มือใหม่หัดสวยค่ะ ^^

FULL PROFILE