ใครใช้บริการ แว๊กซ์คิ้วฟรีของbenefit กันไปบ้างแล้วคะ?

0 3
พอดีท่องเว็บไปเจอ ว่ามีแว๊กซ์คิ้วฟรีที่เคาน์เตอร์ benefit สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ 
อยากรุ้ว่าใครไปใช้บริการกันมาบ้าง
อยากรุ้ว่าเป็นงัยบ้างอ่ะค่ะ 
เราไม่เคยแว๊กซ์คิ้วอ่า แล้วเจ็บรึป่าว แว๊กซ์ฟรีแบบนี้ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มจริงมั้ยค่ะ แล้วต้องแบบเป็นสมาชิกหรือเปล่า
พอดีไม่เคยใช้ของแบรนด์นี้เลยอ่ะค่ะ รายละเอียดเค้าเขียนไว้ไม่มาก เขียนแค่ว่า ใช้บัตร M card แสดงหน้าเคาน์เตอร์ 1บัตร/1ท่าน/1ครั้ง

อ่อ ไหนๆก็ถามแล้ว พอดีเล็ง ตัวไพรมเมอร์ที่ปิดรูขุมขนอ่ะค่ะ อยากทราบราคา มีใครพอทราบบ้างค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Sky-Series

Sky-Series

FULL PROFILE