ถามเรื่องครีม L'OREAL Whitening

0 52
L'OREAL White Perfect Re-lighting Whitening  ชื่อประมาณนี้งะ จำไม่ได้ ที่เป็นกระปุกสีขาวงะค่ะ
รู้สึกจะคู่กับ  White Perfect Re-lighting Whitening Repairing Night Cream กระปุกสีน้ำเงินอ่ะค่ะ

คืออยากจะถามผู้รู้ว่า ครีมตัวนี้ใช้ดีไหมค่ะ 

ตัว Day cream รู้สึกจะมีสองแบบ จะมีที่เป็นกระปุกสีขาว กะที่เป็นฝาปั้มอ่ะค่ะ  ตัวไหนดีกว่ากันอ่ะค่ะ
(ถ้าจำไม่ผิดนะค่ะ ที่พลอยเคยโฆษณาไว้อ่ะ เปิดไฟให้ผิวประมาณเนี้ยง่า)
ฝาปั้มมันปราศจากน้ำหอมอ่ะ และก็ spf 20  (ราคาแพงกว่าแบบกระปุกนิดนึง อิอิ)
ส่วนที่เป็น กระปุกๆ มัน spf 15  แต่เราไม่แพ้น้ำหอมนะ ไม่รู้จะลองใช้ตัวไหนดีง่า

ยังไงรบกวนช่วยแนะนำกันหน่อยนะค่ะ อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าน๊า...

LoveLyGyb

LoveLyGyb

ไม่สวยแต่...น่ารักน๊า...^^

FULL PROFILE