ครีม นามิ กลูต้า-ซี ชนะเริส

สวัสดีค่ะ
นี้เป็นกระทุ้งแรกที่มารีวิว เซรั่มที่ใช้ดี 
เป็นเซรั่มที่ใช้ดี หอมมว๊ากกก ใช้แล้วรู้สึกว่า หน้ากระชับขึ้น รูขุมขนเล็กลง แป้งติดทนหน้าดีมาก
เป็นเซรั่มเนื้อครีมสีขาวค่ะ มีสรรพคุณมากมายลองหาซื้อมาลองใช้ดูนะค่ะเห็นผลแน่นอนจ้า

และนี้ก็คือ "เซรั่ม กลูต้า-ซี" ใช้ดีชนะเลิศ

แผงโฆษณานะคะ ผิดกฎจีบันนะ

ถ้าอยากโฆษณาให้ติดต่อทีมงานเว็บนะคะ

หรือถ้าตั้งใจมารีวิว ก็ขอโทษด้วยนะคะ แต่ว่า กระทู้ค่อนข้างไม่เหมือนรีวิวเพราะรีวิวก็น่าจะบอกว่าผลิตภัณฑ์เป็นยังไง ใช้แล้วเป็นยังไง กลิ่นสี ดีมั้ย เห็นผลรึเปล่า

แต่นี่เหมือนเอาคำโปรยมาจากตัวผลิตภัณฑ์เลยอ่ะค่ะ

ขอโทษด้วยนะค่ะพอดีพึ้งสมัครวันนี้เองค่า เลยจะมารีวิวไม่มีเจตนามาขายของค่า T^T ไม่มีคำโปรยจากตัวผลิตภัณฑ์ด้วยะค่ะคิดเองเลยจ้า แต่มันเหมือนแผงโฆณาขาย เปลี่ยนคำรีวิวแล้วนะค่า

น่าลองนะค่ะแต่กัวแพ้ =^_^=

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again