Review : Mistine BB Baby Face Cream ♥

3 6

สวัสดีค่ะ
วันนี้ฝ้ายจะมารีวิว Mistine BB Baby Face Cream

......
ก่อนอื่นต้องแจ้งก่อนว่า ที่ซื้อไม่ใช้เพราะตั้งใจซื้อ
แต่ซื้อเพราะมันถูกมว๊ากกก
เห็นเค้าขายกัน 99-149 บาท
แต่ฝ้ายซื้อมาในราคา 79 บาท!!!
●0● 

ตอนแรกจับกล่องปุ๊บ รู้สึกว่า....
มันมีอะไรอยู่ข้างในมั้ยเนี่ย?? ไหงมันเบางี้เนี้ย

ไม่ว่าจะด้านหน้า ด้านหลัง ด้านซ้าย ด้านขวา ด้านบน ด้านล่าง
ภาษาเกาหลีหมดเลยจ้าา..

แต่แปลกตรงที่ว่า ไม่มีสีให้เลือกแฮะ ชักงงๆ

ปาด ๆ เกลี่ยๆ เกลี่ยค่อนข้างยากเหมือนกันนะคะ
พอเกลี่ยเสร็จปุ๊บ!! 
จะสังเกตได้ว่า..
คนละสีกับด้านที่ไม่ได้เกลี่ยเลย

พลาดละ!!!

แต่พอมาใช้กับหน้าปุ๊บ !!
เฮ้ย!! มันก็ไม่ทุเรศนะ กับราคาแค่นี้
(ลืมถ่ายก่อนทานะคะ ขออภัยอย่างแรง)

หลังใช้ Mistine BB Baby Face Cream ค่ะ

(ถ่ายด้วยกล้องหน้า iphone5 ค่ะ)

>ω< อาย ไม่เคยออกสื่อ >ω<

บีบีตัวนี้ไม่ค่อยปกปิดเท่าไหร่นะคะ สังเกตได้จากไฝสียังชัดเจนเหมือนเดิม

สรุป Mistine BB Baby Face Cream

ปกปิด : ค่อนข้างน้อยค่ะ 2/5
ควบคุมความมัน : คุมได้ดีระดับนึงค่ะ 4/5
ราคา : ถูกมากกก อะไรจะถูกแบบนี้ 5/5

สำหรับวันนี้ลาไปก่อนค่ะ สวัสดีค่ะ

cotton1992

cotton1992

FULL PROFILE