ติดตามพี่เมย์มาตลอดเลยค่ะ เห็นวิวัฒนาการพี่เมย์แล้วอยากทำตาม แต่ร่างกายไม่เอื้ออำนวย 555

หุ่นดีมากๆค่ะ

ลองบ้างดีกว่า

พี่เมทำช่วงเวลาไหนครับ

เช้าหรือ เย็น?

พี่เมย์สุดยอดดดดด

น่าสนใจมากค่ะ แล้วจะลองทำตามค่ะ

ฉ้านนน(ขอวิบัติ)มีกำลังใจจจแแล้วววววววววว 5555555555555555555

ถูกใจมากกกค่ะ เราจะเริ่มนับจากวันนี้ อีก 6 อาทิตย์จะดูผลที่เกิดขึ้นกับตัวเอง Thank you for the inspiration na ka

หนูเอว23เอง ถามว่าพอใจมั้ยก็พอใจนะ

แต่ซื้อ เสื้อกระโปรงกางเกงทีนึง ต้องแก้แทบทุกครั้ง - -

กำลังเริ่มออกกำลังกายพอดี แต่เต้น zumba arobic  แล้วเริ่มปวดเข่า(ซึ่งปวดอยุ่แล้วนิดๆ) กำลังจะเริ่มถอย เจอคุณเมย์แล้วเจ๋วเลยอ่า ได้แนวใหม่แว้ว  มะลอกการบ้านเลยละกัน

สุดยอดเลยค่ะคุณเมย์ ><

เก่งมากกกกกกกค่ะ สุดยอดเลย

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

หุ่นดีมากเลยค่ะ ><

เจ๋งมากเลยยยยยยยยเมย์ คนตัวกลมนั่งมองตาปริบๆ >.<

อร้ายยยยย  เริ่ดเว่ออออ

อยากเหนพี่เม  แต่งหน้าแล้ว  ใส่บิกินนี่อ่ะคะ 

ต้องเซ็กซี่มากแน่ๆ  ^^

รูปข้างบนไม่เห็นหน้าเลยง่ะ

follow เลยแล้วกันนะค่ะ   >w< //

พรุ่งนี้หนูจะเริ่มหา งมหาวิธีอยู่นาน ขอบคุณนะคะ
สวยค่ะ เดี๋ยวเราเอาไปทำบ้างๆๆ

มีประโยชน์มากเลยค่ะ เราก็หาวิธีออกกำลังกาย กระชับช่วงสะโพก ช่วงต้นขาอยู่ค่ะ

อยากได้แบบที่ทำได้เองที่บ้าน มาเจอกระทู้นี้ ตรงใจจริงๆ

ต้องขอบคุณคุณเมย์เลยค่ะ เราจะลองทำวันนี้เลย แล้วจะมารายงานผลนะคะ ว่าเป็นยังไง ^^

สุดยอดมากเลยค่ะ อยากมีหน้าท้องแบนมีกล้ามมั้ง เพราะตอนนี้นั่งทีท้องมันค้ำหน้าอกอยู่  555

รูปบิกินนี่ หุ่นเลิศมากค่ะ จะลองทำดูค่ะ

อิชั้นจะเริ่มฮึด(อีกรอบ) ค่ะ 

ต้องทำบ้างและ ฮึบๆๆๆ มีคุณเมย์เป็นแรงผลักดัน สูงเหมือนกันค่ะ  แต่หุ่นอวบมากค่ะ 

อาการเดียวกันกับคุณเมย์เลยค่ะ ลูก 1 ผอมแต่ไม่เฟิร์ม  เมื่อวานเห็นกระทู้อยู่ใน Pantip รีบโหลดคลิปไปก่อน สรุปกลับไปบ้านได้แต่นั่งดูคลิป แค่ดูก็เหนื่อยแล้วตามแล้วค่ะ (สักวันหนึ่งเราจะเริ่มอย่างจริงจัง ^_^)

เป็นแรงบันดาลใจที่ดีมาก ๆ เลยค่ะ เห็นแล้วอยากฮึดสู้แบบจริงจังอีกซักครั้ง

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again