สาวเชียงใหม่ ช่วยแนะนำที่ "รักษารากฟัน" ให้เราหน่อยนะคะ ToT

0 3
เราต้องรักษารากฟันค่ะ (เป็นสิ่งที่เราไม่อยากทำมากที่สุดสิ่งนึงเลย)

อยากให้ช่วนแนะนำคลินิกรักษารากฟันที่ดีๆ หมอมือเบา และราคาเป็นกันเองให้หน่อยค่ะ
คลินิกที่เราจัดฟันอยู่ ราคาประมาณ 1 หมื่น ไม่รวมครอบฟัน (จะครอบหลังจัดฟันเสร็จ)
จ่ายอาทิตย์ละ ประมาณ 3000 บาท 

พอจะมีราคาที่ถูกกว่านี้ไหมค่ะ

เคยเห็นมีท่านนึงมาตอบ แต่ไม่ได้บอกคลินิก
แล้วไม่ได้เป็นเมมเบอร์ด้วย ไม่รู้จะถามต่อไปยังไงค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

Ployzmoo

Ployzmoo

:P

FULL PROFILE