มีใครใช้ carmex บ้างค่ะ ช่วยตอบด้วยค่ะ

สวัสดีค่ะสาวๆจีบันทุกคน

พอดีเหมียวซื้อลิปแท่งของ carmex มาทาแล้วมันเย็นๆตึงๆ

เหมือนปากจะเจ่อๆด้วย

ยังนี้คือ แพ้!!! เปล่าค่ะ

หรือว่ามันเป็นของปลอมค่ะ ซื้อมาจากตะวันนาอะค่ะ

ใครเคยเจอของปลอมบ้างค่ะ

ปล.ขอบคุณสาวๆที่มาตอบนะค่ะ

ขอให้ผิวสวย หน้าใสกันทู้กกกคนเรยยค่า
CARMEX ไม่น่าจะมีของปลอมน้า

เพราะที่อเมริกามันถูกมากเลยอ่ะ

แท่งละเหรียญเองมั้ง

ไม่น่าจะมีปลอมนะ

แต่ตอนที่เราใช้ก้รู้สึกขอบปากมันสาก ๆ บอกไม่ถูกเหมือนกานนนนน
เราใช้แล้วก็เย็น ๆ ปากนะค่ะ ปากเจ่อป่าวไม่รู้สึกอะค่ะ
แต่ใช้มาประมาณ 7-8 ปีแล้วค่ะ ส่วนตัวชอบนะค่ะ ของดีราคาถูก
คุณgreenmelon   ใช้ต่อไปเรื่อยๆแล้วมันจะหายไปเองหรอค่ะ

มันไม่แพ้ใช่ป่าวค๊าขอบคุณนะค่ะ

คุณtouchy girl         ขอบคุณนะค่ะ

เจ่อเหมือนกันค่ะแต่ไม่มากเท่าไร ไม่หน้าจะเป็นอะไรนะค่ะเพราะใช้มานานแล้ว

ไม่เห็นเจ่อเลย เย็นดีชอบๆใช้แล้วปากนุ่มมาก+ไม่เป็นขุยด้วยและตะเอง

มันมีส่วนผสมของเมนทอลด้วย ซึ่งกับบางคนมันก็ระคายเคือง อาจเป็นตัวนั้นก็ได้นะค่ะ

แต่ตาลไม่แพ้ เลยเป็นลิปมันขั้นเทพของตัวเอง แหะๆ

ทาตอนกลางคืน อยู่ได้ทนทั้งคืนเลยค่ะ แต่ไม่ชอบที่มันเย็นๆอ่ะ เพราะว่าถ้าปากแห้งอยู่แล้วมันจะแสบ

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ แค่รู้สึกเย็นๆ เทียบกับราคาแล้วถือว่าคุณภาพใช้ได้เลยนะคะ

beware na ka,, coz it kills my lips ka.. made my lips thick+pill+burn ka... anyway, it also works very well w many others

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again