ของแถมมันล่อใจเลยไปโดนซะงั้นกับสินค้า Karmart ค่ะ

7 7
สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ ในจีบันทุกคน
วันนี้ขอแวะมาเห่อของที่ซื้อนิดนึง นี่เป็นครั้งแรกที่ซื้อของ Karmart ค่ะ
เนื่องจากเห็นสมาชิกในจีบันมาเห่อแปรงแต่งหน้าของ Karmart เราไม่รอช้า เลยไปสอยตามบ้าง
แต่ถ้าจะได้เซ็ทแปรง ก็ต้องซื้อสินค้าให้ครบ 1,250 บาท ก่อนค่ะ มาดูกันเราสอยอะไรบ้าง

ของที่ซื้ิิอมาค่ะ
KARMART BOYA Q10 BODY BATH
Cathy Doll Skin Meal Bubble Mousse
Cathy Doll Ready 2 White Bubble Mousse Cleanser
Cathy Doll Ready 2 White Milky Dress Cream Pack
YADAH Brightening Ampoule

ของแถมค่ะ
Cathy Doll Ready to go Travel Make up blush set ในรูปถ่ายมาชิ้นชิ้นเดียว แต่เราซื้อเพิ่มอีกชิ้น
ขอนานมากกว่าเค้าจะขายให้ ไม่ใช่ว่าทุกสาขาจะขายให้นะค่ะ เราขอเค้านานมาก ราคาที่ขายแยก 390 บาทค่ัะ จริงๆ เค้าจะไม่ขายให้ด้วยเพราะสินค้ามีจำนวนจำกัดเค้าว่างั้น  *-*
ชอคโกแลตเท่าทีอ่านน่าจะเป็นของเกาหลีค่ะ ยังไม่ได้ชิมเลย 1 กล่อง
บัตรสมาชิก แต่ไม่ได้ถ่ายมาค่ะ

เซ็ทแปรงค่ะ น่ารักเหมาะกับการพกพาค่ะ กระจุ๋มกระจิ๋มน่ารักมาก
เซ็ทที่แกะมาถ่ายนี่คืออีกเซ็ทค่ะ อีกเซ็ทอยู่ในห่อยังไม่แกะ
สรุปที่ซื้อเพราะอยากได้ของแถมค่ะ

เห่อไม่เลิกชอบมาก *-*

ไปแล้วค่ะ แล้วเจอกันกระทู้หน้านะ

บ๊ายบาย

lovlyday

lovlyday

FULL PROFILE