อยากรู้ว่าคนที่กำลังลด นน. เป็นแบบเราไหมคะ หรือเราโรคจิต? > <

0 14
คือเราเปนคนที่แบบจะกำหนดตลอดเวลาเลยว่าจะกินอะไรดี กินตอนไหน

กำหนดแบบข้ามวันเลย พน. กำหนดตั้งแต่วันนี้เลยคะว่าพน. จะกินอะไรดี

มีใครเปนแบบเราบ้างมั้ยตะ 555555555

ปล. เพื่อนๆ กินมื้อเช้ากันตอนไหนหรอคะ ของเราทำไมตื้นมาแล้วมันไม่หิวอะไรเลยอะคะ

แบบบางทีตื่นมาสอม. ถึงจะกินมื้อเช้าตื่น 10 โมงกิน 12.00 ไรแบบนี้อะคะ

โดยรวมต่อวันกินประมาณ 4 มื้อ มื้อเล็กสอง หลักๆ 2 อะคะ

ออเดรย์

ออเดรย์

FULL PROFILE