ถามเกี่ยวกับทำจมูก [กมล VS คมกริช]

0 43
ตั้งชื่อเว่อร์ไปหน่อย - -

แต่แค่อยากรู้ว่าระหว่างหมอสองคนนี้ ใครจะโปรการทำจมูกแบบนี้มากกว่ากันคะ?

สอบถามราคาด้วยค่ะ

นี่คือจมูกในฝันของเรา~~

เจ้าของจมูกคือ MIKKI หรือ Lee Youn Ju ค่ะ

ส่วนนี่คือจมูกของเรา

อีกเรื่องที่อยากรู้ก็คือเรื่อง *เนื้อจมูก* ค่ะ

ได้ยินว่าคนที่เนื้อจมูกน้อยจะทำจมูกไม่ค่อยโด่ง

เลยอยากรู้ว่าจมูกอย่างเราเลือกว่าเยอะหรือน้อยคะ? แล้วจะทำจมูกแบบนั้นได้มั้ย?

ถ้าได้จะทำกับหมอกมล (ทาว อิน ทาว) หรือหมอคมกริช (สุขุมวิท 22) ดีคะ??

jelly-ya

jelly-ya

Shopaholic ตัวสูงเพียงแต่ 150 ที่ตอนนี้กำลังพยายามทำตัวเองให้สวยน่ารักขึ้นอยู่จ้า (ซักนิดก็ยังดี T_T)

FULL PROFILE