อาหารเสริม Swedish Complex (Astaxanthin) Oriflameมีขายที่ไหนในสวีเดนค่ะ??

1 0
มาอีกแว้วววค่าาา..
วันนี้ มีคำถามอีกแล้ววว

มีใครพอจะรู้จัก อาหารเสริม Swedish Complex (Astaxanthin)   ของ  Oriflame มั้งคะ ..
เราอยากรู้ว่า มีขายแถวไหนในสวีเดนอ่ะค ะ?

น่าตาก้จะเปนแบบนี้อะคะ 

ตอนนี้มันมีน้ำเข้ามาขายในไทยแล้วคะ
แต่ว่า อยากหาเทียบราคาในสวีเดนดูอะคะว่า ราคาต่างกันมากน้อยแค่ไหน ..?

pangyu78

pangyu78

..ฉันดีใจที่มี เธอ,, ฉันดีใจที่เจอ เธอ .. เธอคือ กำลังใจเดียวที่มี ไม่ว่า นาที ไหน ไหน ..<3 บี๋ๆ !! * /ยัง รั ก ไ ด้ แ ค่ เ ธอ :)

FULL PROFILE