HOW TO ลุค Park Bom วง 2NE1 เปรี้ยวรับสงกรานต์ :D

39 37
สวัสดีก่อนวันปีใหม่ไทยค่าาา ช่วงนี้ได้หยุดพักผ่อนแล้วว เลยจัด How To ซะหน่อยค่ะ 
วันนี้มาในลุคนี้เลย แต่น แตน แต๊นนนน

แบบว่ามี Park Bom 2NE1 เป็น IDOL อยู่แล้ว 
นางสวยเริ่ดดดดเฉิดฉายยย เลยอยากแต่งตามบ้างง ><" ฮ่าาาาๆๆๆ
จะเหมือนมิเหมือน จะเหมือนมิเหมือนนน ให้เพื่อนๆ ติชมได้ตามสบายเลยค่า :D

ป๊าดดดด Before - After ค่ะ Before ไม่กล้าลงหน้าเต็มค่ะ จะโทรมมมไปไหน๊
เหมือนไม่ได้นอน มา ซักสัปดาห์ 2 สัปดาห์
กร๊าดดดดดด *โบ๊ะ Eye Creamๆๆๆๆ*

คอนแทคเลนส์ที่ใช้ในวันนี้ ขอรีวิวไปในตัวค่ะ
Dream Color 1 รุ่น Celine สี น้ำตาลค่ะ
พยายามหาสีที่ใกล้กับคอนแทคเลนส์ของ บอม ฝุดๆๆๆ

มา มา มาเริ่มกันเล้ยยย

นี่เลยนะคะ ฮิฮิ ไม่แน่ใจว่าเร็วไปไหม

ชอบหรือไม่ชอบยังไง ติ ชม ได้เลยนะคะ ตอนนี้กำลังอินแต่งหน้าตามคนอื่นน เอิ้กก

เริ่มหมดด ความครีเอทีฟ ><" ใครมีแรงบันดาลใจใดๆ ช่วยคอมเม้นท์ด้วยย

อุ๋มอยากแต่งหน้า เหอะๆๆๆๆ

: Finish LOOK :

เสร็จแล้ววววววว ว่าแล้วก็เต้นนน *I don't care แอ๊ แอ๊ แอ๊ แอ แอ่*

จริงๆ อยากทำลุคนี้มากกก แต่แบ๊วไม่พอ ><"

วันนี้เท่านี้ก่อนนะค๊าาาา

สุดท้ายยยย สวัสดีวันปีใหม่ไทยนะคะ ทุกคน :)

ขอบคุณที่แวะเข้ามาดูนะคะ ไปเที่ยววันสงกรานต์ให้สนุกและปลอดภัยนะคะ

ชุ๊บบบบ <3

PannitaP

PannitaP

@pannitap
www.pannitap.com
A Flight Attendant, Beauty & Lifestyle Blogger

Youtube: www.youtube.com/pannitap
email: pannitap.blog@gmail.com

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ :)

FULL PROFILE