ใครเคยใช้ผลิตภัณฑ์"วีวี่"บ้างค่ะ

ตอนนี้อ้วนมากค่ะเห็นน่าสนใจดี
หรือใครมีสินค้าดีๆแนะนำได้นะค่ะเครียดมาก
หนัก63แล้วค่ะ

เห็โฆษนาน่าสนใจมากๆ

น้าเราเรยใช้ค่ะ สั่งซื้อทางเคเบิ้ลทีวี น้าเราหนักประมาณ58 เอวประมาณ36 ใช้ไปทั้งหมด4ขวดเต็มๆ เราเห็นน้าทาตลอดเลยนะ ทาแล้วก็ออกกำลังกาย ผ่านไป2อาทิตย์ เอวเหลือ35นิดๆ พอใช้มาเรื่ิอยๆก็ไม่บังเกิดผลแต่อย่างใด ตอนนี้น้าเราเข็ดเลย โฆษณาส่ะดีเว่อ หมดไป4000
เกือบสั่งซื้อค่ะขอบคุนค่ะ ออยากได้สินค้าที่ลดได้จิิงค่ะเพ ราะเราเลีี้ยงลูกไม่มีเวลาออกกำลังกาย
สั่งซื้อเบอร์ไรหรอค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again