รีวิวแรก >>MascaraราคาถูกจากBOOTS<<

6 3
สวัสดีค่ะ
อันนี้เป็นรีวิวแรกเลยน่ะค่ะเเอบส่องจีบันมาสักปีกว่าแล้ว
เลยแอบเอามาสคาร่าที่ชอบมารีวิวกับเค้าบ้าง
มีอยู่สองชิ้นค่ะ
1.17 Wild Curls Mascara สี Wildest Black
เน้น โค้ง งอน ยาวนาน 10 ชั่วโมง รุ่นกันน้ำ แต่สำหรับเรา ไม่ได้กันน้ำมันเลย 
เพื่อนเราใช่ไม่เป็นคราบเลยแต่เราเป็น แต่เค้ากันน้ำ เหงือได้ดีจริงๆน่ะค่ะ 
เราชอบน่ะยาวดีค่ะ เราจะปัดตัวนี้ก่อนเพื่อให้ยาวและโค้งงอนแล้วค่อยตาม
ด้วยBlow Out ค่ะ ราคาก็ประมาณ 200กว่าบาท 
2.17 Blow Out Mascara สี Black 
ข้างขวดเขียนว่าช่วยให้วอลลุ่ม คูณ12 แต่เราลองปัดแล้วเราว่ามันหนาได้ใจดีค่ะ ชอบตัวมาสคาร่า
เนื้อมันแห้งดี ปัดแล้วไม่เลอะ ตัวWild Curls ก็แห้งเหมือนกันค่ะ ชอบน่ะ ราคาสองร้อยกว่าบาทเช่นกัน
ตัวนี้ไม่ได้เขียนว่ากันน้ำ เพื่อนเราใช้เหงือเยอะมากก็ไม่เลอะน่ะ แต่มันไม่มีผลกับเราเพราะว่าเรา
ไม่ว่าจะใช้มาสคาร่ายี่ห้อไหนเลอะใต้ตาตลอดเราผิวไม่มันน่ะ ไม่รู้เพราะอะไร 55 
จบการรีวิวแค่นี้น่ะค่ะ ผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยน่ะค่ะ

จากรูป
รูปบนปัดด้วยWild Curls
รูปล่างขวาปัดด้วย Blow Out
ปัดครั้งล่ะ รอบเดียวค่ะ

Lellow_MK

Lellow_MK

ชื่อมิ้นท์ค่ะยินดีที่ได้รู้จัก แอบส่องจีบันมาสักปีแล้วค่ะ แต่เพิ่งคิดจะสมัคร ไม่แน่อาจมีรีวิวตัวเองบ้าง เพราะจีบันทำให้สวยขึ้นค่ะ

FULL PROFILE