รีวิว Red Hair รับซัมเมอร์คะ

5 5
ดีจ้าๆ

ช่วงนี้อากาศมันร้อนจิงไรจิง

มาทำอะไรฮอตๆรับสงกรานต์ซัมเมอร์นี้กันเถอะ

วันนี้เข้ามารีวิว สีผมสุดจี๊ดดคะ

อยากเป็นอิสาวผมแดงบ้างไรบ้าง งุงิๆ

ผมก่อนทำ

ลงสีเรียบร้อยยย รอๆๆๆ

หลังทำสี DIY ^^ ถ่ายในห้องตอนกลางคืน

และตื่นเช้ามาาาาาาาา ปะทะแสงแดดยามเช้า อ๊ากกกกกซ์

มันช่างแดงสะใจเจ้ดีแท้คร้าาาาาาาาาา <3

สีที่ใช้เป็นผงไฮไลท์ ของจัสโมเดิร์น สีส้มแดง + ผงไฮไลท์สีแดง ของดีแคช อินทัช และแถมด้วย wonder light matrix นิดนุง ได้ออกมาเปนเช่นนี้แหละจร้าาา

กลายเปนไอ่ลิงหัวแดงไปเรย ชอบมั่กๆๆๆ >_<

แถมๆผมแดงที่เคยทำนิดนุง อิอิ

เปนไงบ้างจ๊ะ แดงแจ่มดีมั้ยอ่า

ช่วงนี้ถูกโฉลกกะอะไรแดงๆจังวู้ 555+

จบรีวิวเพียงเท่านี้ ขอตัวไปบำรุงผมก่อนนะจ๊ะ <3

ruthielove

ruthielove

FULL PROFILE