[TALK] BB cream ที่อยู่ในใจของทุกคน มีอะไรบ้าง?!!

5 13
อยากรู้จริงๆนะบีบีที่ทุกคนคิดว่าเริ่ดที่สุด ดีที่สุดในตอนนี้คืออะไร?

สำหรับเรานะ

ปกปิด  ปกปิดดีมากกก โปะไปนะเวลาเป็นสิวจากแดงๆนี่กลายเป็นสิวกลืนไปกับผิว
                              เห็นแต่ว่านูนๆเองง ปกปิดได้เยอะทีเดียว  เอาไป 9/10
                   คุมมัน  สำหรับเรานะ ไม่ได้มันมากเท่าที่คิดไว้ โปะไป ปัดแป้งฝุ่นก่อนออกจากบ้าน
                                ก็อยู่ได้ทั้งวันแล้วนะ  คงจะแล้วแต่สภาพผิวด้วย  7/10
                  การอุดตัน สิวผด สิวอุดตันมาเลยจ้ะ ยังคงรักษาอยู่นะ เราว่าเราล้างดีแท้ๆ
                                 แต่บางคนก็ไม่เป็นนะ  อาจจะแค่ส่วนน้อยๆอย่างเรา  หน้าเรามีสิวง่ายอยู่แล้วด้วย
                                 ขอไม่ตัดสินคะแนนนะส่วนนี้  อาจจะเป็นแค่เราก็ได้นะ

แล้วก็ถ้าถามว่ามันขาวไปไหม  ตัวนี้ไม่มีให้เลือกสีนะคะ  คงไม่เหมาะกับคนที่ผิวเข้มสักเท่าไหร่นะ
    ที่ชอบตัวนี้เพราะว่า ทำให้หน้าเราผ่องทั้งวัน ไม่ดรอปเลย  ปกปิดดีเยี่ยมด้วยย

ของเราเป็นตัวนี้นะ  ยังไม่ค่อยได้ลองยี่ห้ออื่นบ้างเลย
ของทุกคนคืออะไร ยี่ห้อไหน  บ้างคะ?

koikoi

koikoi

FULL PROFILE