ถามเรื่องไปรษณีย์ค่ะ ช่วยตอบหน่อย

0 9
คือว่าสั่งของจากในอินเตอร์เน็ตค่ะ เค้าส่งของให้วันนี้ อยากทราบว่า เราจะได้ของเมื่อไหร่คะ ปิดวันหยุดสงกรานต์ด้วย เห้อ... ส่งแบบธรรมดานะคะ  ไม่ค่อยรู้อะไรเกี่ยวกับไปรษณีย์เลย(ไม่เคยมีคนส่งมาให้อ่า บ่องตง 55) รบกวนเพื่อนๆช่วยตอบหน่อยนะคะ ว่าเราน่าจะได้ของวันไหน   (เรารู้สึกว่าเราถามไร้สาระมากอ่า ขอโทษเน้ออ)
ขอบคุณล่วงหน้าค่ีะ

jajajun

jajajun

สวัสดีค่ะสาวๆจีบันเราอยากมีส่วนร่วมกับสาวๆจีบันทุกคนนะคะเราชอบเว๊ปนี้มากมายพึ่งได้โอกาสมาสมัครค่ะยังไงก็ฝากตัวด้วยนะคะ

FULL PROFILE