ช่วยแนะนำคอนแทคเลนส์บิ๊กอายแบบรายวันหน่อยค่ะ

0 4
สวัสดีค่ะ อยากให้ช่วยแนะนำบิ๊กอายส์แบบรายวันให้หน่อยค่ะ
พอดีจะใช้ใส่ถ่ายภาพตอนวันซ้อมและวันรับปริญญา 
เนื่องจากเป็นคนที่ถ่ายภาพออกมาแล้วตาเล็กมาก เหตุการณ์สำคัญก็อยากจะถ่ายภาพออกมาให้มั่นใจๆ 

เราไม่เคยใส่คอนแทคเลนส์มาก่อนค่ะ เลยไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนที่มีแบบรายวัน 
เสิร์ชหาในกูเกิ้ลก็เจอของ Maxim แต่หลายคนที่เคยใช้บอกว่าเลนส์แข็ง 
อีกอย่างคือไม่อยากซื้อแบบรายเดือนเท่าไหร่ เพราะคิดว่าคงใส่ไม่กี่วัน 
ซื้อเป็นคู่ๆรายวันหรืออาจเป็นรายสัปดาห์น่าจะสะดวกกว่า 

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

oizzz

oizzz

FULL PROFILE