BIO DNA SERUM ทาแล้วสิวหาย

1 3
มีของดีมาแนะนำให้ลองใช้ค่ะ คือใช้เองแล้วดีเลยมารีวิว
ชื่อเต็มๆของยี่ห้อนี้นะคะ 

BIO DNA NATURAL BEAUTY SERUM 

DNA คือ สารสกัดบริสุทธิ์จากธรรมชาติ เป็นรูปแบบหนึ่งของชีวภาพบริสุทธิ์ที่อยู่ในรูปแบบของโปรตีนที่ได้มาจากคอลลาเจน อ่อนเยาว์ ไร้ที่ติ (ไปเสริชข้อมูลมาประมาณนี้อ่าค่ะ จากปู่เกิ้ล) เพราะแม่บอกอย่างเดียวว่าแก้สิว ก็ใช้ตามแม่บอก ไม่ได้สนใจอะไรมาก ว่าช่วยบำรุงอะไรบ้างอีก 

พอดีหน้าชอบเป็นสิวผดน่ะค่ะ แล้วซื้ออะไรมาทาก็ไม่เคยจะหาย ไม่คิดไปรักษาสิวตามคลินิกด้วย กลัวเลี้ยงไข้ กลัวหน้าเละกว่าเดิม แต่พอมาเจออันนี้ เลิฟมาก ทาเช้าและเย็นหลังจากล้างหน้าให้สะอาด มันเป็นคอลลาเจนค่ะ บอกว่าเป็นสิวแล้วจะหาย พอตอนทาก็รู้สึกหน้ากระชับผิวตึงมาก พอผ่านไปวันสองวันก็เห็นผลค่ะ คือทาแล้วสิวก็ยุบจริงๆด้วยคะ แต่ว่าขวดมันเล็กซะเหลือเกิ๊น !!! -_-"
แต่ของดี ราคาไม่เบา ปริมาณน้อยจริงๆ ทาแบบขี้เหนียวสุดๆกลัวหมด ฮ่าๆ นี่ก็ใช้เกือบจะหมดไปขวดละ แต่ จกขท.ไม่แน่ใจว่าของประเทศอะไรนะคะ ไม่แน่ใจว่าผลิตในไทยหรืออย่างไร แต่เห็นบนกล่องบอก From  France ก็น่าจะตามนั้น..เอาไปสิบเต็ม 

sheispalm

sheispalm

:)

FULL PROFILE