สาวๆช่วยด้วยค่ะ หน้าดำเพราะแดดเผา !!!

0 7
สวัสดีค่ะสาวๆทุกคน -/- :))
เรื่องของเรื่องคือเมื่อวานไปรับปริญญาพี่เพื่อนมาค่ะ พระเจ้า รับปริญญาเดือนเมษา เป็นอะไรที่ทรหดมากกกก แดดแรงมากๆ ถ่ายรูปกลางแจ้ง แถมยังต้องเดินตากแดดไปขึ้นรถที่จอดไว้เป็นกิโล ที่แย่มากๆคือ 2 วันก่อนไปรับปริญญาเพิ่งไปเลเซอร์รอยสิวมาค่ะ หน้าก็ไวต่อแดดสิคะทีนี้ หน้าแดงมาก และแสบตรงบริเวณโหนกแก้มทั้ง 2 ข้างมากค่ะ เลยอยากถามสาวๆว่ามีวิธีแก้ให้หายไวๆไหมคะ เรามีเวลาแค่ 1 อาทิตย์เท่านั้น เพราะวันที่ 12 เราต้องออกงาน วานสาวๆช่วยกันแชร์ประสบการณ์ด้วยนะคะ 

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

good-kea

good-kea

FULL PROFILE