ผมแดง ><"

4 2
ดีจ้านี่เป็นกระทู้ใหม่เราน้ะ เราชื่อหมวยน้ะ จะมารีวิวผมที่ผ่านมาทั้งหมด กัผมแดงไหม่ กิ้กิ้

นี่คือผมเราตอน2010ขุดเจอ ยังมีสีบานเย็นอีกแต่ขุดไม่เจอ

รวบผมหน่อย

ต่อผม.....แล้วก็เื่่อาไปเอาออก

ปี 2011 ค่ะ :D โทรมมากกกกกก

2012 .... ผมยาวแล้วววว

ต่อผมค้ะ

ผมยาวววววที่สุดในชีวิต เรื่องจริง ! ยาวสุดแล้ว เบื่อแ้้ล้วเลยหั่นผมดีกว่าาาาา (คิดทีหลังเสียใจมากมายยย)

2013ค่ะ :)

แล้วก็ แช้บ !! ตัดแฉล้บนั้นออกไปจาก็บ็อบเทก็กลายเป็นธรรมดาไปซ้ะล้ะ เืบื่อสีตัวเองเลยคิดโกรกแดง
ไปที่ร้าน อ้าวววว น้ำยากัดสีผมดีแดง......ไม่มี = = คิดไปคิดมาเอาสีทองก็ได้ว้ะ

โกรกออกมา = = สก้อยชั้ดช้าดดดดดดดดดด เลยไปที่ร้านเดิมเห็นเค้าเล่าลือเรื่อง wax เลนเอาว้ะ 'พี่ค้ะ! ซื้อwaxผมหน่อยค้ะ สิ่งที่ได้คือ  หมดจ้ะน้อง T^T เลยถามหาจัสโมเดินว้าว สีหน้ากล่่องชมพูหม่นๆหน่อย  ไม่มีเหมือนกันค้ะน้อง = = เลยเดินคอตกไปซื้อตลาดเอา T^T 

สิ่งที่ได้ปลื้มมากค้าาาาาาาาา สีจริงสวยกว่านี้ เดี๋ยวพรุ่งนี้อัพรูปเพิ่ม แต่งหน้าน้ะจ้ะ :D

cexy111

cexy111

ชื่อ :: หมวย
หยังสือที่ชอบ :: แว่วเสียงเรไร

FULL PROFILE