ถามสาวๆเกี่ยวกับการล้างหน้าค่ะ

0 7
ขอถามสาวๆหน่อยค่ะว่าการล้างหน้าแบบนี้เพียงพอรึยัง เราใช้แค่ cetaphil ล้างหน้า 2 รอบ แล้วก็ไม่ใช้โทนเนอร์ด้วย เราไม่ได้ลงเมคอัพนะคะ ทุกวันเราทาแค่ ฮาดะลาโบะ+ครีมกันแดดomiสีแดง+แป้งฝุ่น เท่านี้เองค่ะ ถามว่าจำเป็นมั้ยคะที่ต้องใช้โทนเนอร์ หน้าเราสิวไม่ได้เห่อนะคะแค่ดูหมองๆไม่กระจ่างใสทั้งๆที่เราก็ทาครีมกันแดดทุกวันขนาดอยู่บ้านยังทาเลยค่ะ รบกวนไขข้อข้องใจให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Mifu

Mifu

Hi I'm Mifu nice to meet U.

FULL PROFILE