ผมเสียครั้งยิ่งใหญ่ ฟู พอง แห้ง (ขอความช่วยเหลือหน่อยค่า TT)

1 12
มีัปัญหาเรื่องผม มันเสีย เสีย เสีย คืออาการแบบว่ามันพอง ไม่มีน้ำหนัก แ้ห้ง สารพัด แต่มันไม่ค่อยแตกปลายนะคะ

เป็นคนผมหยักโศกแต่เกิด พอโตมาก็ไปยืดแล้วมันก็เสีย แล้วทำสีผมเองซ้ำไปอีก มาจนตอนนี้ เศร้าเลย 

พยายามใช้ยาสระผมที่เขาว่าดี แต่มันดีแค่ช่วงสระมาได้สักพัก พอเป่าแห้ง ก็สภาพเดิมอีกแล้ว 

ใครพอรู้วิธีจัดการผมเสียระยะสุดท้าย ช่วยด้วยยยยยย ตอนนี้จะใส่ชุดโปรด แต่งหน้าโทนไหน ก็ไม่มั่นใจ เพราะผมเสีย 

ช่วยแนะนำผลิดภัณฑ์ หรือการดูแลผมให้ทีนะคะ เราไม่อยากทำร้ายผมอีกแล้ว ขอบคุณนะค๊า/

Hatoriin

Hatoriin

I may not be perfect but parts of me pretty awesome. ♥

FULL PROFILE