มีใครเคยกิน Fuco pure บ้าง ???

ช่วงนี้เห็นกระแสผลิตภัณท์ลดย้ำหนัก Fuco pure เยอะมากเลย บอกว่าเป็นผลิตภัณท์อยากอเมริกา
ช่วงนี้น้ำหนักเยอะมาก จนที่บ้านบ่น T_____T
มีใครเคยกินบ้าง แล้วผลลัพธ์เป็นไง

เราว่ามันเป็นกระเเสคะ เห็นโปรโมตตามเวปกับเฟสเยอะมากๆ ส่วนตัวเราไม่เคยกินยี่ห้อนี้นะคะ แต่เคยกินยี่ห้ออื่น ยย ลดลงช่วงแรกๆ แต่พอเลิกกินกลับมาหนักกว่าเดิมอีก ทุกวันนี้เลยต้องออกกำลังกายกับควบคุมอาหารเอาคะ

ตอนนี้เราเพิ่งเริ่มกินค่ะ เพราะน้ำหนักขึ้น เพราะเห็นแม่กับน้องกินแล้วลดลง พอเลิกกินมันก็ไม่โยโย่นะคะ เพราะมันไม่ใช่ยาอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again